ท่าลงทะเบียนล่วงหน้ายกเลิกได้ไหมเพราะตอนแรกๆงงๆ

DeletedUser

Guest
สมุตินะครับ

1.เราแแบ่งคนชวน เราa เพื่อนb กะเพื่อนคนระ15 แ้ล้วจะอยู่ใกล้กันได้ไหม ท่านายa ไม่ชวนนาย b

2.ท่านายaชวนนายb แล้ว28คนนที่เหลือเกิดใกล้ กันแล้วมันจะไม่อึดอัดเหรอ

3.ยังงงๆท่า เราไม่ชวนเพื่อน คนที่ต้องเชิญคนอื่้นอีกก็ไม่ได้อยู่ใกล้กัน

ผมว่าไหมีระบบยกเลิกดีกว่าเลือกทิศเอาผมว่าจะอยู่ใกล้กันมากกว่านะและบ้างคนอาจไม่เข้าใจและไปลงทะเบียน
เช่นผม

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
1. ต้องใครคนเดียวเชิญครับ ถ้าแยกเป็น 2 กลุ่มมันก็จะอยู่คนละที่ของแต่ละกลุ่มครับ
2. ถ้าคนเดียวเชิญ 28 คน อึดอัดแน่นอนครับ แนะนำให้แบ่งเป็น 2 กลุ่ม เกิดใกล้กันสัก 10-15 คนก็เบื่้อหน้ากันแล้วครับ ดังนั้นแยกกลุ่มดีกว่า สัก 8-14 คนต่อกลุ่มกำลังดีครับ
3. ไม่เข้าใจคำถามครับ

ยกเลิกคงทำไม่ได้แล้วครับ เพราะถือว่าลงทะเบียนไปแล้ว ทีมงานก็ทำข้อมูลให้อ่านล่วงหน้าก่อนแล้วนะครับ และพยายามตอบคำถามอย่างรวดเร็วแล้ว

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
มันจะไม่ทำให้การฟามลำบากหรือครับ เพราะข้างๆเราก็มีแต่เพื่อนๆ
ช่วงก่อนเปิดการโจมตีนั่งรอแร่เด้งกันอย่างเดียวน่ะสิครับ ถึงมีบ้านโบนัสอยู่ใกล้ๆเราก้ไม่ได้ปล้นคนเดียว
เพื่อนเราคงปล้นไปก่อนเราไปเก็บแร่ศูนย์มา o_O

DeletedUser

Guest
นี่คือข้อเสียของอันนี่ครับวิธีที่ดีคือเอาเพื่อนเเค่10คนพอเพราะจะได้มีหมู่บ้านให้
ฟาร์มสัก4-5เมือง

DeletedUser

Guest
ที่ผมไม่แน่ใจก็ คือ ท่าเราชวนเพื่อนมา1 คน แล้วเพื่อนคนที่เราชวนไปชวนอีก10 คนมาจะกระจายกันออกไปไหมไม่ใช้มาอยู่ด้วยกันกระจุกเดียว
อันนี้ไม่รู้เลยอยากถามครับ

บน