[นอกเรื่อง] บอท บอท บอท

DeletedUser

Guest
เนื่องจากตอนนี้เห็นผู้เล่นบางท่านเริ่มกลับมาใช้บอทกันอีกแล้ว (รู้ได้อย่างไรคงไม่ขอพูดตรงนั้นนะครับ เพราะบางอย่างไม่บอกแล้วจะสนุกกว่า)
ซึ่งเริ่มกลับมาหลังจากบอทผ่านระบบตรวจสอบบอทได้ (หรือเปล่า? หรือว่าผ่านได้แต่ทีมงานยังรู้อีก เอ๊ะ ยังไงกัน?) ในฐานะทีมงานอยากบอกว่า
กำแพงมีหู ประตูมีตา ทีมงานมี ..... (อะไรก็ไม่รู้) .... นะครับ

เอาเป็นว่าผมมานอกเรื่องให้ฟังเล่นๆ ก่อนไล่แบนจริงๆ นะครับ ใครโดนแบนเรื่องบอทนั้น มันจะปวดร้าวนิดนึง เพราะทีมงานจะไม่ปลดแบนให้นะครับ
ดังนั้นใครใช้ก็ ลด ละ เลิก ซะนะครับ โดยเฉพาะผู้เล่นในเวิลด์ 1,4 นะครับ แล้วก็ใน 7.1 ถ้าดูดีๆ มันก็จะมีอะไรอีกอย่างเข้ามาทำให้ทีมงานสนุก
ในการหาบอทมากกว่าเดิมนะครับ

ขอให้ทุกท่านปลอดภัยครับ

t0ny (กำลังนอกเรื่อง)

ป.ล. ขออนุญาตไม่ตอบคำถามใดๆ นะครับ เพราะผมนอกเรื่องอยู่ ไว้คุยกันอีกทีตอนโดนแบนเรื่องบอทนะครับ ;)

b078932078

Member
คะแนน react
0
คุณโทนี้ครับจัดการไปเลย ครับ เวิล5ผมฟามไม่ได้เลย เจอแต่บอท
ปล้นแต่ล่ะได้ไม่เกิด 500หน่วย นั้งเล่นทั้งวันทั้งคืนผมยังสู้บอทไม่ได้เลย ขนาดบ้านฟามติดกับผมเขายังส่งมาบอทเลย บอทระบาดหนัก :mad:

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
และแล้ว พวกระบบบอท ก็จะหายไปจากเกมไทรบัสวอร์ สักกะที หมดเวลาของพวกบอททั้งหลาย ฮุฮุ

DeletedUser

Guest
ทั้งบอททั้งโปร มันแพร่มาจาก youtube นะครับ ถ้าจะจัดการให้จบก็ไปจัดการปิดเว็บวิธีที่youtube ไปเลยครับ (บอท โปร มันมาจาก ต่างชาติครับ คนไทยคงยังไม่คิดกันหรอกครับ )

DeletedUser

Guest
ผมคงไปปิด Youtube ไม่ได้หรอกครับ เอาเป็นว่าใครใช้ก็รับความเสียงเอาเองนะครับ เพราะผมแบนไปเยอะอยู่เหมือนกัน ส่วนถ้า 7.2 มา (อีกไม่นาน) ระบบบอทคงพัฒนาขึ้นกว่านี้นะครับ ทางผู้พัฒนาเค้าก็หันมาให้ความสนใจตรงนี้มากขึ้นมากกว่าแต่ก่อนครับ :) เค้าพัฒนาได้ เราก็พัฒนาให้นำหน้าได้เหมือนกันครับ ถ้าใครมีเบาะแสดีๆ ก็ส่งมาได้เรื่อยๆ นะครับ ผมจะได้ส่งต่อให้เค้าหาทางป้องกันต่อไป

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ปิด youtube ไม่ได้หรือ เกมส์นี้จบแน่เลย เราต้องไปเรียนรู้วิธีใช้แล้วมั้งดีกว่า
ขอร้องอย่าให้เกมส์นี้ต้องเป็นแบบXshot นะครับ

DeletedUser

Guest
ไม่เอาแบบ พิมพ์ captcha ทุกครั้งที่ล็อกอินเข้าเกมไปเลยล่ะครับ (พูดเล่นนะครับ ถ้าทำจริง คงเหนื่อยน่าดู -.-)

kukaga

คะแนน react
0
เออในเวิลด์ 6 ผมสงสัยครับว่า เห็นหลายคนมีบ้านใหญ่คะแนนไม่ถึง 3500 p เลย
ดูจากรางวัลก็ไม่ได้ออกปล้นอะไรมากมาย แต่สามารถสร้างขุนนาง ยึดเมืองได้
4-5 เมืองเลยอ่ะครับ สงสัยครับ เพราะผมเองเล่นแทบตายปล้นไม่เว้น บัญชีพรีเมียม
ก็ใช้บ้าง แต่เล่นอย่างไงก็ไม่ได้ครับ (อย่างน้อยลงเทคนิกเป็นวิทยาทานหน่อยครับ)

DeletedUser

Guest
ใช้พรีเพียมฃื้อเพิ่ม20%ของ ไม้,ดิน,เหล็กแล้วสร้างโกดังให้ระดับ30สร้างทุกทรัพกรไม้,ดิน,เหล็ก ระดับ30คุณจะมีทรัพยากรเป็น100,000จะอัพอะไรก็ได้โดยไม่ต้องปล้นใคร(แค่นี้ทำได้หรือเปล่า)

DeletedUser

Guest
ระบบ บอทคืออะไรครับคุณtonyช่วยบอกเพื่อเป็นความรู้หน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ระบบ บอทคืออะไรครับคุณtonyช่วยบอกเพื่อเป็นความรู้หน่อยครับ

บอทคือโปรแกรมช่วยเล่นอัตโนมัติครับ อย่างเช่น ปล่อยทิ้งไว้เฉยๆ มันก็จะสั่งปล้นไปเรื่อยๆ

DeletedUser

Guest

ปัจจุบัน บัญชีพรีเมี่ยมและใช้ตัวช่วยจัดการฟาร์มก็ได้แล้วครับ ที่สำคัญคือไม่ถูกแบน เพราะเป็นฟังก์ชั่นหนึ่งของระบบเกมครับ

DeletedUser

Guest
แบนๆไปเถอะครับ แอคทีฟสูงแค่ไหน สู้บอทคงยาก -.-

บน