น่าจะมีผู้สื่อข่าวรายงานสถานะการณ์ w1 เป็นระยะนะ เงีบเหงาจังเลย

DeletedUser

Guest
น่าจะมีผู้สื่อข่าวรายงานสถานะการณ์ w1 เป็นระยะนะ เงีบเหงาจังเลย

DeletedUser

Guest
จริงๆ แล้วก็ไม่เงียบเท่าไรหรอกครับ
แค่ข้อมูลหลายๆ อย่างต้องเก็บเป็นความลับ ;)

DeletedUser

Guest
เดี๋ยวผมหาเวปเปิดเพลงก่อน เผื่อมันจะได้ดังๆ :d:d

palofamily2

Member
คะแนน react
0
นอกจากนี้ผมว่าพื้นในเกมกว้างใหญ่ และแต่ละเผ่าแต่ละคนก็ต่างกระทำสิ่งต่าง ๆ จะรายงานไม่หวาดไม่ไหวน่ะสิครับ ยังก็ใช้ http://map.k-io.com/ ดูภาพรวมคร่าว ๆ ได้
หรือจะตั้งฟอรัมสหประชาชาติเวิลด์ 1 :D

DeletedUser

Guest
สถานการณ์เวิลด์หนึ่งตอนนี้กำลังย่ำแย่เพราะมีแต่คนหน้าตาดีครับ กินกันไม่ลง:D

ldavoll

Member
คะแนน react
0
นั่นสิเนอะ
ผมก็อยากรู้เหมือนกัน
ว่ากิลอื่นกำลังทำอะไรบ้าง
รู้แต่เผ่าตัวเอง เบื่อจะแย่แล้ว
แต่ก็อีกนั่นละ ใครจะเอาข้อมูลของเผ่าตัวเองมาบอกคนอื่นกัน

DeletedUser

Guest
แค่ว่า ใคร กำลังตีกับ ใครอยู่ ก็น่าจะพอหาข่าวได้....แต่ท่าทางจะกินเวลาอยู่

goddut

คะแนน react
0
โลกมันใบใหญ่ ( มาก ) เกินไปหรือเปล่า
มันทำใ้ห้เวลาของคนเกิดใหม่ กับที่มีอยู่แล้ว ยังไงก็สู้กันไม่ได้
อย่างคนเล่นแรกสุด กับคนหลังสุด
แต้มพยายามปล้น พรีเมี่ยม ยังไงก็ไม่ทัน
พวกปกครอง 10 หมู่บ้านขึ้นไป คนเริ่มใหม่เก่งยังไง active ยังไง ก็สู้ไม่ได้อยู่ดี...

สถานการณ์มันเลยบังคับให้เล่นตั้งรับกันส่วนใหญ่ มันเลยเงียบเหงาเช่นนี้แล.......

goddut

คะแนน react
0
ตอนนี้ตีกันเละเทะเลย

เผ่าเล็กๆ โดนเผ่าใหญ่กว่า ที่เป็น พธม ชวนร่วมรบ
ต้องเสียทหารกันหลายพันทีเดียว...

DeletedUser

Guest
ถูกต้องตอนนี้มันไม่ใช้พันธมิตรเเล้วเผ่าผมมันมีอะไรมากกว่านั้น 555

บน