น่าจะมีพวก รางวัลเผ่า เหรียญหรืออะไรพวกนี่บ้างนะครับ

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
ผมว่ามันน่าจะมี รางวัลเผ่า เหรียญ พวกนี้ เกมส์มันจะได้ดูน่าสนใจ ขึ้น คิดว่ายังไงกันบ้างอะครับ

DeletedUser

Guest
ผมเห็นด้วยคับ
จะได้มีแรงบันดาลใจหน่อย
ถ้าเกมนี้ไม่มีสงครามก็ซิมๆไปวันๆน่าเบื่อนะ:cool:

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
ใช่ครับ แรงบันดาลใจ รางวัลนี่แหละครับ ตัวจื๊ดๆๆ เลย เกมส์มันจะน่าสนใจขึ้นมากที เดียว

DeletedUser

Guest
พอมีสงครามจิงๆแล้วอยู่ชายแดน

คุณจะหนาวครับผมย้ายบ้านเป็นว้าเล่นเลย

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
งง กับเรป บนครับ 5 55

ย้ายเมืองเป็นว่าเล่น แล้วยังไง เอ่ย ? งง >3

แล้วเล่นเซิฟไหน นี่ครับ

DeletedUser

Guest
เขาคงหมายความว่า เขาย้ายเผ่าบ่อย แล้วรางวัลเผ่าที่เขาได้ก็จะเยอะไปด้วย ล่ะั๊มั้งนะ

DeletedUser

Guest
ย้ายบ้านนี่หนีน้ำหรือเปล่าครับ แต่ถ้าหนีสงครามไม่มีรางวัลให้นะครับ

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
อยากมี รูปรางวัล ติดเผ่า เอิ๊กๆๆ

---------------

ทราเวียน เล่น มาก่อนที่จะเล่น เกมส์นี้อีกอะครับ

ตอนนี้ ก็ยังเล่น อยู่ เล่น มา 4ปีแล้ว

DeletedUser

Guest
เราเล่นทุกเซิฟเลย
มีเซิฟ นึง 3 ไอดี ของเพื่อน 2 คน โดนแบนเลย

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
เพื่อนผม มันที่ 1 ของเซิฟ อะเซิฟ สปีดที่แล้ว นู้น ไม่อยากเปิดเผยความลับ แต่มันผ่านมาแล้ว

มัน เล่น 80 ไอดี 555

DeletedUser

Guest
เเม่นเเล้วข้อเสนอดีผมต้องการ + 100 เปอ

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
เนอะ ครับ แบบมีรูปรางวัล ติดในเผ่างี้ เท๊เท่ ~

DeletedUser

Guest
ไปที่ฟอรัม เสนอ ของ ดิ จำไม่ได้ ชื่อ ว่าอะไร

เชื่อผมทำเอาเองแล้ว ติดเองเลย

บน