บทความ "เรื่องเล่าชาว เวิลด์ 3"

DeletedUser

Guest
บัญชีพร้อมที่จะถูกลบ
บัญชีกำลังจะถูกลบในเร็วๆ นี้ จึงไม่สามารถเข้าใช้งานบัญชีนี้ได้

ยกเลิกการลบบัญชี

ลาก่อนครับ ทุกท่าน อีก 5วันชื่อผมจะกลายเป็น หมู่บ้านคนเถื่อน
พรีเมียมสุดท้ายผมได้แจกจ่ายให้กับเพื่อนๆ ที่เหลือหมดเรียบร้อยไม่
มีอะไรเหลือแล้ว และ ก็ ขอขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ

ที่ร่วมงานกันมาอย่างยาวนาน ผมจะเขียน เล่าเรื่องราวต่อจนจบหลังจากนี้

ขอโทษเพื่อนๆ ทุกท่านอีกครั้ง ทั้งมิตรสหายและ ศัตรู ที่ผมต้องจากลาไปก่อน

ในวันนี้ ซึ่งผมเชื่อว่ามันจะเป็นผลดีกับหลายๆคน ที่เฝ้ามองและหวาดระแวงผมอยุ่

น้ำผึ้งหยดเดียวที่ผมสร้างไว้ที่ T นี่คือ ผลของสิ่งนั้นครับ ผมทำภารกิจในส่วนของผม

ที่เหลือ จนครบสมบูรณ์ และได้ช่วยเหลือ คุณหนุ่ม บ้างอีกเล็กน้อย แต่ได้ฝากฝังเพื่อนๆใน T

ช่วยกันต่อไปแ้ล้ว ผมก็จากไปได้และรับผิดชอบใน จดหมายฉบับนั้น ตามความผิดพลาดของผม

ผมถือว่าได้ชดใช้ ความผิดของตัวเองเรียบร้อยแล้วนะครับ หลังจากนี้

อย่าได้ดูถูกผม หรือเพื่อนพ้อง ใดๆ ผมอีก ผมทำผิดรับผิดและยินดีชดใช้ความผิดทั้งหมดของตัวเอง

ไม่มีใครสั่ง ไม่มีใครบอกให้ผมทำ ผมตัดสินใจด้วยตัวผมเอง และอยากจะบอกกับทุกคนว่า

ผมจากไปแล้ว แต่ความเป็นเพื่อน ยังมีให้ทุกคนเสมอ นะครับ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนนะครับ

หลังจากนี้ ปณิธาน ของ T จะเปลี่ยนไป ผมจะบอกความหมายที่แท้จริง ของ T ให้ทุกท่านทราบวันนี้นะครับ

T คือ 3 สิ่ง ไม่ใช่ 3 ทีมใหญ่อีกต่อไปแล้ว หลังจากนี้เจน2 ขอให้นำความหมายที่ผมมอบให้สุดท้ายนี้

ไป สร้างสรรผลงานกันต่อนะครับ เป็น สิ่งสุดท้ายที่ผมจะฝากถึงเพื่อนๆ รุ่นต่อไปของเรา

1. Tribal Wars
2. world Three
3. Thailand

นี่คือ Tripple Alliances ในยุคต่อไปหลังจากนี้ครับ
สโลแกนจากพี่แสบ จะบอกถึงตัวตนของเรา "เราคือของจริง"

ลาก่อนครับเพื่อนๆทุกคน
รักและเคารพทุกท่านเสมอ
HYdestiny

T คือ 3 สิ่ง ไม่ใช่ 3 ทีมใหญ่อีกต่อไปแล้ว หลังจากนี้เจน2 ขอให้นำความหมายที่ผมมอบให้สุดท้ายนี้

ไป สร้างสรรผลงานกันต่อนะครับ เป็น สิ่งสุดท้ายที่ผมจะฝากถึงเพื่อนๆ รุ่นต่อไปของเรา

1. Tribal Wars
2. world Three
3. Thailand

ชอบตรงนี้อะ

DeletedUser

Guest
อยากจะฝากอะไรถึงไอคุณชาญหน่อยนะครับ
เป็นผู้นำแต่ทิ้งสหภาพ ไอพวกที่รับเลียงดูมันอะครับ
ระวังมันจะแว้งกันเอานะครับ แล้วจะหาว่าผมไม่เตือน

hydestiny

Member
คะแนน react
0
photo.php

แวะ มาทักทายเพื่อนๆ ไทรบัล ขอให้ทุกท่านที่ยังเล่นอยุ่ และ เลิกเล่นไปแล้ว พบแต่ความสุขสมหวังทุกท่านนะครับ

ปล.*ลูกสาวผมคลอดแล้วครับ*เพื่อนท่านใดคิดถึงกันอยุ่ก็ทักทายผ่าน fb ได้นะครับ แอดมาได้เลย satitlap

ลิงค์ http://www.facebook.com/satitlap

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
บอกตรงนะครับ พี่ตี๋ จดหมายที่พี่ส่งให้ผม ที่เวิล์ด 3 ผม แทปไม่ได้อ่าน แล้ว ฟอรั่มนี้ผมก้ไม่ได้อ่านเหมือนเดิม พี่ขยันมากผมยอมรับเลย แต่พี่พิมพ์ยาวววววววววววววว ทุกจดหมายที่พี่ส่งมาผมให้ออมสุรปหมด ฮ่าๆๆ ผมไม่ได้รักการอ่านขนานนั้น มันยาวเกิ๊นๆ

เวิล์ด 3 ผมหัดเล่นครับ

DeletedUser

Guest
ไม่แปลกหรอกมั้งครับ ยิ่งยาวยิ่งน่าเชื่อถือนะครับ ผมยังชอบเขียนยาวๆเลย อิอิ ^^

บน