บัค world 11 (เควส)

DeletedUser

Guest
วันที่ / เวลาที่พบ:=w= ไม่ทราบครับ ลืมไปละผมพยายามทำมาประมาณ 1 อาทิตย์ละ
อธิบายปัญหาที่พบโดยละเอียด:
เควสไม่สำเร็จ -.-'
ชื่อเควส "วิธีปล้นสะดมอย่างง่ายๆ"

อธิบายเหตุการณ์ / วิธีการเพื่อให้พบปัญหา:
ทำทุกอย่างตามที่เควสบอกให้ทำแล้วแต่ก็ไม่สำเร็จ แต่ของเพื่อนผมมันกับสำเร็จ- -'
ทั้งทีทำเหมือนกัน ชื่อเควส "วิธีปล้นสะดมอย่างง่ายๆ"

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
วันที่ / เวลาที่พบ:=w= ไม่ทราบครับ ลืมไปละผมพยายามทำมาประมาณ 1 อาทิตย์ละ
อธิบายปัญหาที่พบโดยละเอียด:
เควสไม่สำเร็จ -.-'
ชื่อเควส "วิธีปล้นสะดมอย่างง่ายๆ"

อธิบายเหตุการณ์ / วิธีการเพื่อให้พบปัญหา:
ทำทุกอย่างตามที่เควสบอกให้ทำแล้วแต่ก็ไม่สำเร็จ แต่ของเพื่อนผมมันกับสำเร็จ- -'
ทั้งทีทำเหมือนกัน ชื่อเควส "วิธีปล้นสะดมอย่างง่ายๆ"

เปิดเรื่องในระบบสนับสนุนผู้เล่น (คลิกสนับสนุนด้านบน) เพื่อให้ทีมงานตรวจสอบให้ได้เลยครับ

บน