บุกจริงๆ

boymaleaw

คะแนน react
0
:mad:ไม่รู้จะบุกอะไรกันนักหนา เก่งแต่กะคนเล่นใหม่คะแนนน้อย คะแนนมีอยู่3พันกว่าน แน่จริงไปรบกะคนคะแนนเท่ากันดิ่ เกรียนเหลือเกิน ขอวอนทีมงานจัดการพวกก่อกวนความสงบของเกมส์ทีนะครับ อย่างนี้ผู้เล่นใหม่เค้าท้อหมดครับ เดี๋ยวบุก เดี๋ยวบุกน่ารำคาญ นี่ละครับชื่อมัน I am fool again (71/356)K30คะแนน3,081 เจ้าของ surkitou(คะแนน3,081)เผ่า[P]eAc[E]ส่วนคะแนนของผมเพิ่งจะ100กว่าเองครับ ขอความกรุณาทางทีมงาน เห็นใจด้วยครับ ถ้าคะแนนเท่าๆ จะไม่มารบกวนเลยครับ เล่นไม่มีมารยาท:mad:

DeletedUser

Guest
ให้ป๋มเรนไปให้ท่านไมคับ จะได้สู่กันได้ อิอิ

gu tae

Member
คะแนน react
0
555555+

ใช่จริงๆครับ

picture.php

บน