ประกาศผลผู้ชนะกิจกรรมภาพขุนพล

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่น

สำหรับการฉลองวันเกิด 13 ปีของเรา เราขอให้คุณส่งภาพวาดรูปประจำตัวขุนพลต่างๆ ใหม่ซึ่งจะถูกนำมาใช้ในเกมส์ เราได้รับการส่งประกวดจำนวนมากและเราขอเสนอ 3 ผู้เล่นที่มายังรอบสุดท้าย

การตัดสินใจนั้นไม่ง่ายแต่ในที่สุดเราพบ 3 ศิลปินฝีมือสูงจาก Slovakia, Russia และ Poland ซึ่งจะถูกนำมาใส่ในเกมส์ในไม่ช้า ขอแสดงความยินดีด้วยครับ!

ทั้งสามจะได้รับรางวัลตามที่ประกาศไว้ที่นี่

เราหวังว่าคุณจะสนุกกับการสร้างงานศิลป์เหมือนกับที่เราไล่ดูมัน บางอันนั้น... มีเอกลักษณ์มาก และเราอาจจะมีโอกาสนำเสมอมันในอนาคต

แต่สำหรับวันนี้ขอให้ชัยชนะเป็นของผู้ชนะ 3 คนเราขอนำเสนอ:

1

2

3

แม้ว่าจะมีสามผู้ชนะแต่เราขอขอบคุณผู้เข้าร่วมทุกคนที่ส่งภาพเข้ามา! เราได้รับงานที่สวยงามหลายชิ้น เรากำลังหาวิธีที่จะเพิ่มมันเข้าไปในเกมส์และแน่นอนว่าเราจะแจ้งให้คุณทราบ

ขอบคุณครับ

ทีมงาน Tribal Wars ของคุณ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน