ประกาศใคร เล่น กะทู้ เข้ามา อ่านกัน

icelza10

Member
คะแนน react
0
ซึ่งไหนๆ พวกเราก็เข้าใจเกม เยอะขึ้น แล้ว ซึ่งผมก่อนหน้านี้ ผมเล่น เซิฟ อินเตอ ละเลิกเล่นไป นานพอสมควร ละเห็นเซิฟไทยมีก็ดีใจ

ผมได้ เข้ามาอ่าน บอด มาประมาณ 2 วันซึ่งมีผู้ชอบเล่นอยู่จำนวน หนึ่งและ ผมอยากรู้จัก

ซึ่ง เซิฟนอก จะมีการเปิด W.50 ภายใน วันจันทร์ นี้ ผมจะแนะนำ ให้ไปเล่นเก็บประสบการณ์ ซึ่ง W.50 นั้น ได้มี การ X2 speed

คนที่เล่น เซิฟไทย สามารถเล่นควบคู่กันไปได้ จะได้เก็บเกี่ยวประสบการณ์ มาเล่นในเซิฟไทย ใน W.2 ที่จะมาในอนาคต

ใครที่คิดจะเล่น ช่วยโพสชื่อ ละบอก เริ่มต้น ทิศไหนแต่ผมคิดว่า ใครจะเล่นควรนัดกันว่าเล่น จุด เกิดทิศไหน ให้ออกความคิดเห็นไว้ละ

ดูว่าจะเริ่มจุดเกิดที่ไหน

เซิฟเปิด World 50 will start on Monday the 17th at around 18:00 server time แต่ประเทศไทยไวกว่า เซิฟมัน 5ชั่วโมง

เซิฟจะเปิดวันจันทร์ ประมาณ 5ทุ่ม ใคร คอนอนดึกมาหวดกัน เล่น ทิศไหนบอกกันด้วย

DeletedUser

Guest
ผมว่า เก็บประสบการณ์ในเซิฟไทยนี้ก็ได้นิครับ
ง่ายต่อการอ่าน และ มีผู้เล่นคอยช่วยมากกว่าตั้งเยอะ

palofamily2

Member
คะแนน react
0
คงแล้วแต่เป้าหมายในการเล่นของแต่ละคนแล้วล่ะครับ

บน