ปรับปรุงด้วยครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ BackHelL
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เนื่องจาก เดวนี้ทำอะไรช้ามากใน ไทบัส เปิดหมู่บ้าน แผนที่ สั่งการ จดหมาย รายงาน ฟอรั่มอะไรหลายแหล่ ที่เวิล 2 ช้าและ ERROR แก้ไขด้วยครับ

ปัญหานี้เป็นหลายผู้เล่น มาก ได้สอบถามมาแล้ว อย่ามาเกี่ยวกับ anti spyware ie อะไรทั้งหลาย ปัญญาอ่อนครับ แก้ไขด้วยนะครับ ทั้งที่แต่ก่อนมันเร็วและไม่ติดขัด เหมือนตอนนี้ พอมาอัพเดต แพทอะไรทั้งหลาย รู้สึกว่ามันเริ่มเป็นมากขึ้น จนกระทั่งตอนนี้ เป้นเกือบตลอด คนอื่นก็เป็นนะครับ อย่ามาตอบอะไรให้ดูดี รับฟังปัญหาแล้วนำไปแก้ไขด้วย

ถ้าหากปัญาเหล่านี้ยังมีอยู่ คนจะเริ่มเลิกเล่นนะครับ และคนจะเลิกเติมพรีเมี่ยมน้อยลง ส่งผลให้ บริษัทเจ๋งได้นะครับ

รับฟังแล้วแก้ปัญหาด้วย อย่าพยายามตอบอะไรให้มันดูดี

DeletedUser

Guest
้าเล่นตอนเย็นๆเซิริฟจะทำงานหนักครับ
ทำให้เกมส์ช้าไปหน่อย
อีดอย่างนี่เกมส์ Tribalwars(ไทรบัลวอรส์) มิใช่ ไทบัส แต่อย่างใด

DeletedUser

Guest
เอาเหอะ
ผู้เล่นใหม่อะจะมีงงบ้างเพราะผมมีประสบการ์คือแบบว่า
จะขอเปน nap
แล้วบอกว่าผมนิวทูตประจำกิล .... ต้องการเป็น nap กับเผ่าของคุณครับ
แล้วเขางงมากอะไรคือกิลอะไรคือแนบแล้วต้องทำยังไง
ผมเลยต้องอธิบายยาวเลย

DeletedUser

Guest
ลองอ่าน http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?t=3327 ดูครับ
ผมไม่ทราบหรอกนะครับว่ามันดูดีไหม แต่เมื่อมีปัญหาผมก็แจ้งเข้าไปทุกครั้งแหละครับ แล้วพอดีว่ามันเป็นเรื่องจริงที่เจอกับตัวเหมือนกัน

DeletedUser

Guest
มันก็ไม่แปลกหรอกครับ
ไปเล่นของอังกฤษนี่สิวันเดียวมาเป็นวิบเผ่าเลย
อ่านก็ไม่ออก
ออนไลน์พร้อมกันนี่ก็สุดยอดมากเลยครับ

บน