ปล้นกับปล้น

9987651796

คะแนน react
0
ผมอยากให้ในเกมมีภาพหรือไม่ก็คลิปที่เวลามาปล้นเมืองกันหรือไม่ก็เป็นภาพทหารกำลังสู้กันที่เมืองเราแล้วก็ตายหรือไม่ก็กำลังปล้นมาสอดแนมอะอยากให้มี

first24053

Member
คะแนน react
0
ไม่ไหวมั๋งงับ งี้ปล้นที่ 10 หมู่บ้านก้อดูตาเเฉะสิงับ แล้วปล้นซ้ำไปซ้ำมา ได้ดูคลิปอันเดิม ซ้ำไปซ้ำมา น่าเบื่อตายงับ

9987651796

คะแนน react
0
ก็เป็นแบบจะให้เลือกว่าจะเอาแค่หมู่บ้านเราหรือเป็นคลิปทั่งหมดถ้าเป็นหมู่บ้านเราพอหมู่บ้านเราถูกตีก็จะมีภาพขึ้นมาทหารกำลังปล้นแบบนี้ไงครับแล้วก็มีให้เลือกจะเอาหรือไม่เอาจะใหขึ้นกี่ครั่ง 2 3 5 7 9 10 ตลอดอย่างนี้อะครับ

thekingjesus

คะแนน react
0
ก็ดีนะครับ

ควรจะเอาเป็นแบบว่า ตั้งค่าระบบเองน่าจะดีกว่านะครับ

คือว่าใครจะเอาแบบนี้ก็ให้เลือกเองงะครับ

อิอิ

first24053

Member
คะแนน react
0
อยากดูคลิปปที่ส่งไปปล้น เมืองที่ไม่มีทหาร แล้วมีทหารเราตายไปสะตัว 2 ตัวอะ
เหนหลายคนบอกว่าวิ่งชนกำแพงตาย อยากดูๆๆๆ

บน