ปัญหาการใช้งานฟอร์ม

• ผู้เริ่มกระทู้ 0871329521
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ปัญหาการใช้งานฟอร์มในเกมส์
คือมีอาการค้างบ่อยมากดไม่ได้ต้องกดโหลดใหม่หรือกดเลือกฟอร์มอีกครั้ง
ตัวอย่างเช่น
เข้าไปที่>เผ่า>ฟอรัมของเผ่า>ฟอร์มต่างๆที่ตั้งไว้ของเผ่า>พอเลือกเช่นแนะนำตัวก็จะเปิดหน้านั้นแต่กลายเป็นว่าค้างไม่สามารถกดเลือกอะไรได้เลือนขึ้นลงก็ไม่ได้ต้องกดได้แต่เมนูหลักต่างๆของเกมส์ต้องโหลดใหม่หรือกดที่ฟอรัมของเผ่าใหม่
บางครั้ง
1กดตอบในฟอรมก็ค้าง
2แก้ไขค้างอีก
ไม่เคยเป็นเพิ่งมาเป็นตอนมี W5 ก็เริ่มเป็น
ไม่รู้ว่าเป็นคนเดียวหรือเปล่า
ตลอดที่เล่นมานี้เป็นครั้งแรกตอนแรกนึกว่าครั้งสองครั้งก็หายแต่นี้เป็นตลอด
ใช้Google Chromeบอกไปแล้วค่ะว่าใช้ตัวนี้ค่ะและFireFoxค่ะ
คงเป็นคนเดียวมั้งนะค่ะขอบคุณมากค่ะ
ถ้าดูแล้วว่าน่าจะเป็นที่เครื่องหนูเองพี่กรุณาลบเลยนะค่ะจะได้ไม่รกค่ะ
ขอบคุณมากที่ให้คำตอบนะค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เป็นฟอรัมเผ่านะครับ (ฟอรัมนี้เรียกว่า "ฟอรัมเกม" เดี๋ยวจะซับสน)

ทีมงานขอทราบ เว็บบราวน์เซอร์และเวอร์ชั่นที่ใช้เพื่อทำการตรวจสอบต่อไปครับ
เบื้องต้นทีมงานแนะนำให้ลองใช้บราวน์เซอร์ตัวอื่นดูนะครับ (IE8, FireFox, Google Chrome)

ขอบคุณครับ

บน