[ปัญหา]เล่นผ่านมือถือครับ

DeletedUser

Guest
ดีครับ
พอดีปกติผมเล่้นผ่านมือถือผ่าน Web Browser "Opera 10" ครับ
ทีนี้ 2-3 วันที่ผ่านมาเกิดปัญหาขึ้นครับผม Login ได้แต่ตอนกดเลือก "เข้าสู๋ระบบ" แล้วจะเด้งหน้าจอเลือกเวิลด์ ซึ่งเลือกไม่ได้มานเลื่อนไปทางซ้ายครับผมเล่นเวิลด์3
ผมพยายามทำทุกทางละครับ ทั้งล้างมือถือลงใหม่ ลบโปรแกรมลงใหม่ โดยที่เปิดเวปอื่นจะไม่มีปัญหาเลยครับ
Web Browser ตัวอื่นๆผมลองมาหลายตัว Opera ดีสุดเลยไม่อยากเปลี่ยนครับ
ดังรูป(13/12/53)

DeletedUser

Guest
คือปัญหาตรงนี้อาจจะแก้ไม่ได้ที่ตัวมือถือนะครับ ผมจะส่งเรื่องให้ทางผู้พัฒนาเกมส์เค้าดูให้ต่อไปครับ

รบกวนขอรุ่นของมือถือด้วยจะดีมากครับ

DeletedUser

Guest
็HTC Touch2 ครับ
ผมเล่นผ่านมือถือมาเป็นเดือนๆละ พึ่งจะมามีปัญหานี่แหละครับ T_T
แต่สามารถเข้า เวิล 2 กะ 4 ได้นะครับ แต่ผมเล่นอยู่เวิล 3 อะจิ T_T มีปัญหาแต่ตอนเข้าเกม
แล้วก็ถ้าเล่นผ่าน Web Browser ตัวอื่นๆอะก็เล่นได้ เช่น IE แต่มันไม่ค่อยดีครับปัญหาเยอะเปิดได้ทีละจอ ปัญหาสารพัด ค้างบ่อยๆ
ผมเล่นผ่าน "Opera 10" ดีมากๆ

บน