ปิดระบบลบผู้เล่นอัตโนมัติเนื่องด้วยน้ำท่วม

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เนื่องจากตอนนี้หลายๆ ท่านก็คงทราบดีว่ามีน้ำท่วมในหลายๆ จังหวัดอาจส่งผลให้ผู้เล่นบางท่านเข้ามาเล่นไม่ได้ และอีกหลายๆ จังหวัดที่จะต้องเจอน้ำท่วมเร็วๆ นี้ ทีมงานจึงได้พิจาณางดการลบบัญชีผู้เล่นที่ไม่ได้เล่นเป็นเวลา 14 วัน เป็นเวลาประมาณ 2 อาทิตย์ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (สิ้นสุด 26 ตุลาคม 2554)

ขอบคุณครับ
ทีมงานไทรบัลวอรส์

ขยายเวลาเพิ่มเติมโปรดอ่านด้านล่างครับ / พร้อมโพลให้โหวต

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เนื่องด้วยเหตุการณ์มันยังไม่จบ ซึ่งตอนนี้น้ำจ่อจะเข้ากรุงเทพมหานครแล้ว ทีมงานจึงพิจารณาเลื่อนการเปิดให้ระบบลบบัญชีอัตโนมัติออกไปอีก จนถึงวันที่ 2 พฤศจิกายน 2554 นี้ ทั้งนี้ทีมงานขอรบกวนผู้เล่นร่วมกันโหวตการหยุดการโจมตีกรณีเกิดเหตุน้ำทะลักเข้ากรุงเทพฯ ตามลิ้งค์ด้านล่างด้วยครับ
http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?t=4740

ทีมงานขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่ประสบเหตุครั้งนี้ด้วยครับ หากมีอะไรให้เพื่อนในเกมส์ช่วยก็ตั้งกระทู้ไว้ได้เลยนะครับ ทีมงานจะพยายามช่วยอย่างเต็มที่ ทั้งนี้บ้านทีมงานหลายๆ ท่านก็อยู่ในกรุงเทพฯ เช่นกันซึ่งโดยส่วนตัวผมเองน้ำคงเข้าแน่นอน อยู่ที่เร็วหรือช้า แต่อย่างไรก็ตามขอให้ทุกท่านมีสติ และกำลังใจเพื่อที่จะผ่านเหตุการณ์ครั้งนี้ไปนะครับ

DeletedUser

Guest
ทีมงานขอเรียนให้ทราบว่าเราได้พิจารณาขยายเวลาจากเดิมวันที่ 2 พฤศจิกายนนี้ ออกไปอีกจนถึงวันที่ 10 พฤศจิกายน ทั้งนี้เราอาจจะเลื่อนอีกครั้งหากสถานการณ์ยังไม่ดีขึ้น เราหวังเป็นอย่างยิ่งว่าผู้เล่นทุกท่านจะปลอดภัยจากวิกฤตการณ์ครั้งนี้ครับ ส่วนเรื่องการพักการโจมตีทีมงานขอดูสถานการณ์น้ำที่จะเข้าท่วม กทม. หากหนักมากเราจะพิจารณาและประกาศแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ

บน