ผมขอประนามผู้เล่น ezzyเนื่องจากผู้เล่นนี้ใช้คำหยาบในการส่งข้อความ

DeletedUser

Guest
ผมขอประนามผู้เล่น ezzyเนื่องจากผู้เล่นนี้ใช้คำหยาบในการส่งข้อความ ด่าและไม่ได้ด่าฉเพาะผมแต่ ทั้งเผ่าแบบนี้ปล่อยไว้ไม่ได้ช่วย แบน เค้าหน่อยครับ
อันนี้เป็นรายงานนะครับ

crepe วันที่ 18.08. เวลา 00:17
คุณย้ายเผ่าไปแล้ว ผมก็ไม่ว่าอาไร แต่คุณคนที่ไปยึดหน้าบ้านคุณเค้าไม่ได้ตั้งใจจาตีคุณนะครับ ยังไงก็ขอโทษด้วย

ezzy วันที่ 19.08. เวลา 15:11
ว่าอะไรละ เเน่จริงก็ยกทัพมา ทั้งเผ่าเลยนะ ไอ้พวก มด

ezzy วันที่ 20.08. เวลา 22:37
ว่าไงท่านหัวหน้ามด จะยกมาได้ยัง ยึดหน้าบ้านกูจะฆ่ากูชัดๆๆๆๆๆ ไอ้พวก.......

บน