ผมรองไปเล่นที่เซิฟ อังกฤษ มา

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่าน

ผมลองไปเล่นที่เซิฟของ อังกฤษ

มาอ่ะคับแต่ละคนนี่แบบว่าถ้าเทพ

ก็เท๊พเทพไม่เทพก็ไม่ขยัยไปไหน

เลอะแล้วพอผมเข้าไปเล่น((ขุนพล))

ก็ไม่มี อนุสาวรีย์ ก็ไม่มีคนเล่นก็นอย

กว่าของไทยตั้งเยอะของไทยมี

87,000-90,000 :eek:อยู่และของอังกฤษ

มีแค่ 21,000 เองอ่ะ ดูดิ !!:(

DeletedUser

Guest
เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่าน

ผมขอเพิ่มอีกนิดนุงเมื่อกี้ผม

เพิ่งเข้าไปเล่นที่เซิฟของ สหรัส

มาคับ 12000 :eek: คนเองอ่ะพอผม

เข้าไปเชื่อม่ะถ้าผมเล่นอีก 2-3

วันอ่ะผมว่าได้อยู่อันดับ 1000-2000

แน่นอนเลยอ่ะ อิอิ :D!!

((เห็นผมไปเล่นของเซิฟอื่นก็ไม่ใช่ว่า

ผมไม่ได้เล่นของไทยแล้วผมอ่ะยังเล่น

ขอไทยอยู่แค่อยากรู้ว่าเซิฟของไทยเรา

ถ้าเทียบกับเซิฟของฝรั่งแล้วมันเป็นยังไง

ทีนี้ผมเชื่อแล้วว่า ถ้าคนไทยตั้งใจทำอะไร

ก็ไม่แพ้ชาติใดในโลก >>แสงโสม สุราไทย<<

อันหลังนี่ไม่เกี่ยวน่ะพี่ ๆ อิอิ :D!!))

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน