ผมรักไทรบัลวอรส์

DeletedUser

Guest
เล่นกีฬาสียังไม่ได้เหรียญทองมากเท่าเล่นไทรบัลวอรส์เลย :p

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ขอบคุณครับที่รักไทบัลวอร์.... ทีมงานจะพยามทุ่มเท่อย่างเต็มที่เพื่อผู้เล่นที่รักทุกท่านครับ

DeletedUser

Guest

อ่ะ...เอาไปเลย

DeletedUser

Guest
แสดงว่ารักไทรบัสวอร์ มากกว่าเมียที่อยู่บ้านอ่ะสินะ ตาเป็ด อิอิ

mosspicture

Member
คะแนน react
0
ม่ายช่ายเหรียญทองของจริงแต่เป็นเหรียญทองในเกมนะครับ

DeletedUser

Guest
สร้างสถานศึกษาให้ได้ครับ แล้วเข้าไปดูจะรู้ครับ

MaShowPow

คะแนน react
0

DeletedUser

Guest
มาโฆษณาอะไรในนี้หว้า อยากได้พรีเมี่ยมฟรี 5 วันเหรอ อิอิ

DeletedUser

Guest
ทำแล้วได้พรีเมียมฟรีเหรอครับ
หากมีคนมาสมัครผ่าน ลิ้งค์ การแนะนำของเรา แล้วคนที่สมัครเล่นได้ถึง 500 คะแนน ผู้แนะนำจะได้ พรีเมี่ยมฟรี 5 วัน

ในส่วนของผู้เล่นใหม่ จะได้พรีเมี่ยมฟรี 7 วัน ตอนคะแนน 300 เจ้าค่ะ

dewza2540

คะแนน react
0
สำหรับมือใหม่ครับ

http://www.tribalwars.asia/345844-th2.html กดที่ลิงค์นี่เพื่สมัครครับ
ถ้าคุณสมัครที่ตรงลิงค์พิเศษตรงที่เมื่อท่านทำคะเเนนถึง 500 ท่านจะได้ใช้
พรีเมี่ยฟรี5วัน

บน