ผมรักไทรบัลวอรส์

DeletedUser

Guest
เปล่าครับ ผมมองเผ่าใหญ่ไว้ 3เผ่าก่อน -ass- กับ uof กำลังรบกันอยู่ แต่ ดูแล้วก็ดูไม่ออกเหมือนกันว่าใครจะชนะ ผมจึงเลือก uof ไว้ก่อน เพราะมีสาขาเยอะกว่า-ass- นิดหน่อย ส่วน -gpa- เผ่านี้เงียบมาก(ชนิดที่ผมแทบจะไม่รู้อะไรเขาเลย) ก็เลยไม่ได้ข้นไว้ครับ
เผ่าที่เงียบตอนนี้มีอยู่ไม่กี่เผ่า เช่น
เผ่า
immor
des.
-gps-
pirate (อันนี้ค่อนข้างเงียบ ไม่รู้คุณbamooไปไหน)

ท่าทางสายข่าวจะไม่ค่อยดี -ass-มีสาขาเยอะกว่าเผ่าผมซะอีก

DeletedUser

Guest
ผมขอบอก 2ข้อตอนนี้ครับ
1 สายข่าวผมเข้าขี้เกียจเล่นเขาไปเล่น ดาร์ดกนิการ์ไปแล้ว
2 ผมอาจจะบอกอะไรไม่ถูกมาบ้าง เพราะตอนนี้ผมไม่ค่อยได้สนใจอะไรมาก

-------------------------------------------------------

DeletedUser

Guest
เครือรัฐ uof มีเเค่ 4 เผ่า เอง น้อยกว่าไพเรทมั้ง

DeletedUser

Guest
เปล่าครับ ผมมองเผ่าใหญ่ไว้ 3เผ่าก่อน -ASS- กับ UOF กำลังรบกันอยู่ แต่ ดูแล้วก็ดูไม่ออกเหมือนกันว่าใครจะชนะ ผมจึงเลือก UOF ไว้ก่อน เพราะมีสาขาเยอะกว่า-ASS- นิดหน่อย ส่วน -gpa- เผ่านี้เงียบมาก(ชนิดที่ผมแทบจะไม่รู้อะไรเขาเลย) ก็เลยไม่ได้ข้นไว้ครับ
เผ่าที่เงียบตอนนี้มีอยู่ไม่กี่เผ่า เช่น
เผ่า
IMMOR
Des.
-gps-
Pirate (อันนี้ค่อนข้างเงียบ ไม่รู้คุณbamooไปไหน)

ท่าทางต้องเซ็คสายข่าวหน่อยแล้วนะครับ GPSเงียบหรอครับ คะแนนโจมตีของเผ่าเขาเยอะมาก85ล้านแล้วนะครับ
อันดับต้นๆของเวิลด์เลยนะครับ ไพเรทเขาก็ไม่ได้เงียบอะไร เผ่าass สาขาน้อยหรอผมว่าเยอะแล้วนะ ซ็คข่าวก่อนพูดน่าจะดีนะครับ

DeletedUser

Guest
ปกติผมจะบอกให้สมาชิกเวลาเล่นให้เปิดเพลงเล่นด้วยนะครับ จะได้ดังๆ ช่วงนี้ก็ดูหนังไปด้วยเล่นเกมไปด้วย ดูแลเผ่าไปตามเรื่องราว คุยmsn skype ดูแลระบบผู้ช่วยเกมไป ทำงานไปด้วย ดูลูกไปด้วย หนุกหนานครับ :d:d:d

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ปกติผมจะบอกให้สมาชิกเวลาเล่นให้เปิดเพลงเล่นด้วยนะครับ จะได้ดังๆ ช่วงนี้ก็ดูหนังไปด้วยเล่นเกมไปด้วย ดูแลเผ่าไปตามเรื่องราว คุยmsn skype ดูแลระบบผู้ช่วยเกมไป ทำงานไปด้วย ดูลูกไปด้วย หนุกหนานครับ :d:d:d
ชีวิตดูยุ่งยากแปลกๆ นะครับ
ถ้าเป็นผมเจอขนาดนี้ กินเป็ดในห้องน้ำไปแล้ว
:d :d :d

DeletedUser

Guest
เพราะเขาคือพี่เล็กยังไงล่ะครับ^^

ว่าแต่ตอนนี้ลูกพี่หายดีหรือยังครับ

DeletedUser

Guest
ไพเรทว่าไงจะขยายไปถึง dgk ไหมเเต่ยังไงยังไงช่วงนี้สถานการณ์มันบีบนะอาจจะมีการรวมกิลก็ได้

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

sadma

คะแนน react
0
เกมนี้คือเกมเน่า

ระบบที่ควรปรับปรุงคับ
1 คนเล่นไรจรรยาบรรในเกมประมานว่ากุอยากจะยึดก็ยึดไม่ได้ดูว่าคนเล่นมานานไหม
2 ควรจะจำกัดการยึดของหมู่ย้านแต่ละคนเอาสัก2ก็เหลือและ
3 ควรอัพเดด สิ่งปลูกสร้างหรือทหาร
4 ล่มระบบคุณทิ้งไปเล้นเน่าคนเล่นก็ต้องเลิกคับเพราะเม่งกว่าจะพัฒนามาได้มันก็มาตีเอาเมืองไปเกรียนทั้งคนคิดคนเล่น

DeletedUser

Guest
ระบบที่ควรปรับปรุงคับ
1 คนเล่นไรจรรยาบรรในเกมประมานว่ากุอยากจะยึดก็ยึดไม่ได้ดูว่าคนเล่นมานานไหม
2 ควรจะจำกัดการยึดของหมู่ย้านแต่ละคนเอาสัก2ก็เหลือและ
3 ควรอัพเดด สิ่งปลูกสร้างหรือทหาร
4 ล่มระบบคุณทิ้งไปเล้นเน่าคนเล่นก็ต้องเลิกคับเพราะเม่งกว่าจะพัฒนามาได้มันก็มาตีเอาเมืองไปเกรียนทั้งคนคิดคนเล่น

แหล่ม จ๊าง เย๊ยยย!

กินหนมป่าวน้อง ^^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

stampboy

คะแนน react
0
ผมไม่มีบัตรแต่จะจ่ายเงินสดเพื่อซื้อพรีเมี่ยมได้ที่ไหนครับและนานไหมหลังจากจ่ายเงินไปแล้วถึงจะได้รับ

บน