ผมสงสัยมากเลยครับ

DeletedUser

Guest
ผมอยากลองเล่น เกม ไทร์บัลวอรล์ บนมือถืออะครับ มือถือผม รุ่น n73

พอลองเข้าไปมันerorr อะครับ มันเล่นไมได้ คนอื่นๆยังเล่นได้เลยครับ แถมเครื่องก็ยัง ออกมาก่อนรุ่นผม เค้าก็ยังเลยได้

ทำไงดีครับ แนะนำหน่อยๆ ถึงจะพิดหมวด แต่ช่วยแน่ะนำหน่อยน่ะครับ

ขอบคุณ น่ะครับ

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
ไม่ทราบเลยอะครับ ต้องขอโทษด้วย

ด้วยความเคารพ

( A.N.Jell ) xD

DeletedUser

Guest
Error ว่าอะไรล่ะครับ...

ผมใช้ HTC Prophet ลง Opera Mini 5 ก็เล่นได้สบายๆครับ แต่ว่าจะลองเปิดพรีเมียมลองเล่น mobile version เหมือนกัน

DeletedUser

Guest
ของผมเล่นบน x3 ทำได้ทุกอย่างยกเว้นส่งทหาร

ใครเป็นบ้างรึปล่าวครับ

ปล.หรือต้องเติมพรีเมื่ยมถึงส่งทหารได้

DeletedUser

Guest
อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับผมเล่นบนโน้ตบุ๊ค:D:D:p

Ps13

คะแนน react
0
ลองเล่นบนโอเปร่าดูอะคับน่าจะได้นะผมใช้6300เล่นในโอเปร่ายังเล่นได้เลย5800ก็เล่นได้

DeletedUser

Guest
ลองโหลดโอเปเร่มาแล้ว ใช้ดีมากเลยครับเร็วขึ้นเยอะด้วย

ขอบคุณ sTraw3erryz มากเลยครับ :)

บน