ผมสร้างทหารพลขวานไม่ได้

ferlano99

คะแนน react
0
ผมได้อัพเดทครบ และมีทรัพยากรพอ แต่ทหารพลขวานสร้างไม่ได้ เพราะยังไม่ได้วิจัยกองกำลัง ไม่ทราบว่าผมจะทำการวิจัยกองกำลังได้ยังไงครับ ช่วยอธิบายด้วยครับ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ต้องเข้า โรงเหล็ก ครับ ถ้าท่านได้สร้างตามขั้นทีขวานต้องการแล้ว
ทีโรงเหล็กจะมี วิจัย ขวานก่อนครับ เสร็จแล้วจะ สร้างขวานได้ครับ

DeletedUser

Guest
ตามนี้เลยครับ อิอิอิ

พลขวาน
พลขวานเป็นกองกำลังจู่โจมที่แข็งแกร่ง ซึ่งจะวิ่งพล่านเข้าต่อสู้กองทัพศัตรูด้วยเสียงคำรามอย่างบ้ากระหน่ำ

ค่าใช้จ่ายต่อหน่วย ประชากร ความเร็ว ความจุ
60 30 40 1 18 นาทีต่อช่อง 10

พลังโจมตี 40
พลังป้องกัน 10
พลังป้องกันต่อทหารม้า 5
พลังป้องกันต่อพลธนู 10

สิ่งที่ต้องการเพื่อทำการวิจัยกองกำลัง
โรงตีเหล็ก (ระดับ 2)

ค่าใช้จ่ายในการวิจัย
ไม้700 ดินเหนียว840 เหล็ก820

***สรุปว่าต้อง อัพโรงเหล็กให้ได้เลเวล 2 ก่อนครับ และหลังจากนั้นก็เข้าไปวิจัยที่โรงเหล็กนะครับ***

บน