ผมอยากเสนอแนะนิดนึงอ่ะครับพรี่เมี่ยม

DeletedUser

Guest
ในส่วนของ รายงาน ผมอยากให้คนใช้พรีเมี่ยม

เรียกดูเฉพาะเมืองได้อ่ะครับ ให้ขึ้นแถบเหมือนตอนในตลาดอ่ะครับ

เพื่อความสะดวกและรวดเร็ว!!!!

พอเมืองเยอะมันเลือกยาก หรืออย่างเวลาสั่งปล้นอ่ะครับ

แล้วรายงายเยอะๆอ่ะครับ

หารายงานเมืองที่เราต้องการ ตาเหลือกเลย -*-

ถ้าได้ก็จะ save เวลาลงมากเลยครับ ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ผมแนะนำนะครับสำหรับผู้ใช้พรีเมี่ยม ถ้าต้องการเห็นรายงานเฉพาะเมืองให้ไปที่แผนที่เลยครับ แล้วคลิ๊กไปที่เมืองนั้นๆครับที่เราต้องการเห็นรายงาน แล้วคุรจะเห็นรายงานเฉพาะเมืองนั้นเองครับ

DeletedUser

Guest
อ๋อ ผมหมายถึงเฉพาะเมืองของเราเองอ่ะครับ

เช่นผมอยากเห็น แค่เมือง 5อย่างเดียวไรงี้

ไมไ่ด้หมายถึงเฉพาะเมือง ที่ไม่ใช่ของเรานะ

บน