ผมเปลี่ยนชื่อหมู่บ้านไม่ได้คับ

DeletedUser

Guest
ชื่อหมู่บ้านมีตัวอักษร (โนฮาร่า ชินโนะซึเกะ) ที่ไม่สามารถใช้ตั้งชื่อได้

มันขึ้นแบบนี้อ่ะคับเมื่อเย็นวันที่21/08/55ผมยังนั่งเปลี่ยนชื่อบ้านอยุ่เลยพอมาตอนกลางคืนมันเปลี่ยนไม่ได้แล้วผมไปถามเพื่อนเค้าก็บอกว่าเปลี่ยนไม่ได้เหมือนกัน รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยคับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ภาษาไทยมีปัญหากับการตั้งชื่อทุกอย่างครับ ผมประสานงานไปแล้ว เดี๋ยวบ่ายๆ นี้จะตามให้อีกทีแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณคับที่ช่วยดำเนินการแก้ไขให้เดี๋ยวจะลองไปเปลี่ยนดุ

บน