ผมเป็นคนหนึ่ง ที่เปิดเล่นมากกว่า1หมู่บ้าน

DeletedUser

Guest
เห็นด้วยกับ คุณ Peace ครับ

แค่ลองเล่น 2 World ก็แบ่งเวลาไม่ไหวแล้วครับ ขนาดมีเมืองเดียวต่อเวิร์ล ยังท้อเลย นี่ถ้ายึดเมืองอื่นได้ ก็ต้องบริหารเมืองอื่นด้วย คงไม่มีใครเล่นไหวหรอกครับ

แค่ไอดีเดียว แต่มีหลายเมือง ก็แทบจะบริหารเวลาไม่ถูกแล้วครับ - -;

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมเล่นอยู่ 2 โลกครับ กับ 1 ทราเวียน
W.18 เซิฟอเมริกา/อังกฤษ
W.1 ไทย
S.1 ทราเวียน

ทำงานไปเล่นไปสนุกสนาน เมียด่า ลูกบ่น สุขใจเหลือเกิน

_________________________________-

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมเล่นอยู่ 2 โลกครับ กับ 1 ทราเวียน
w.18 เซิฟอเมริกา/อังกฤษ
w.1 ไทย
s.1 ทราเวียน

ทำงานไปเล่นไปสนุกสนาน เมียด่า ลูกบ่น สุขใจเหลือเกิน

_________________________________-

โอ้วว สุดยอด แหม คุณเป็นคนที่ช่าง... เฮ้อ ชาตินี้หาได้แบบนี้ ตายพอดี - -

DeletedUser

Guest
ผมรู้จักแบ่งเวลาครับ ไม่ใช่บ้าเกมมากมายครับ
ทราเวียนผมว่าจะลบไอดีแล้ว ผมเพียงต้องการนำประสบการณ์ที่เล่นTW.W18 มาให้เพื่อนๆได้ใช้ ตอนนี้มี490 แล้วครับ และคิดว่าอีกไม่นาน จะสู้ลุยต่อให้ทันคุณเดวิส จากสิงคโปร์

yokeykio

คะแนน react
0
ขอบคุณจริงๆ

ขอบคุณ สำหรับทุกคำตอบ เข้าใจว่าของจริง
เพราะมีแต่กรูรู ตัวพ่อพันธ์แท้ทั้นั้น555:d

บน