ผลโพลเวิลด์ 4: เรื่องการปิดเวิลด์

maxjo

คะแนน react
0
ผมว่า gm น่าจะหาทางออกใหม่ให้เรานะครับ เพราะว่าการยึดครอง70%นี้มันเป้นไปยากนะครับ ไหนจะบ้านเถือนที่เราจะต้องไล่ยึดอีกให้ได้70%ก้ออบากแล้ว เพื่อนๆบ้างคนที่เขาเลิกก้อเป้นบ้านเถือนอีกก้อต้องมาไล่ยึดอีก หาทางออกที่มันเป็นรูปธรรมที่แน่ชัดกว่านี้หน่อยดีกว่าครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่า gm น่าจะหาทางออกใหม่ให้เรานะครับ เพราะว่าการยึดครอง70%นี้มันเป้นไปยากนะครับ ไหนจะบ้านเถือนที่เราจะต้องไล่ยึดอีกให้ได้70%ก้ออบากแล้ว เพื่อนๆบ้างคนที่เขาเลิกก้อเป้นบ้านเถือนอีกก้อต้องมาไล่ยึดอีก หาทางออกที่มันเป็นรูปธรรมที่แน่ชัดกว่านี้หน่อยดีกว่าครับ

เวิลด์ 4 นี่สถานการณ์ตอนนี้ยังอยู่กลางๆ นะครับ % ก็ยึดครองอยู่ 50 กว่าๆ ถ้าอีกสักพัก % ขึ้นคิดว่าชัดเจนแล้วก็มาคุยกันครับ จะหาทางออกให้ ส่วนไอรูปธรรมนั่นเป็นเหตุผลว่าทำไมถึงใช้ระบบความลับตอนหลังเพราะจะได้หลึกเลี่ยงปัญหาว่าจะจบยังไง ฯลฯ ครับ แต่ในเมื่อเวิลด์ 4 ยังเป็นระบบเก่าก็คงต้องทำตามระบบเก่าครับ ส่วนจะจบที่กี่ % นั้นถ้าคิดว่าพร้อมก็มาคุยกันได้เลยครับ จะได้ทำโพลให้ใหม่ ส่งเรื่องไปถาม และจะได้บอกให้ได้

hamohm

Member
คะแนน react
0
เวิลด์ 4 นี่สถานการณ์ตอนนี้ยังอยู่กลางๆ นะครับ % ก็ยึดครองอยู่ 50 กว่าๆ ถ้าอีกสักพัก % ขึ้นคิดว่าชัดเจนแล้วก็มาคุยกันครับ จะหาทางออกให้ ส่วนไอรูปธรรมนั่นเป็นเหตุผลว่าทำไมถึงใช้ระบบความลับตอนหลังเพราะจะได้หลึกเลี่ยงปัญหาว่าจะจบยังไง ฯลฯ ครับ แต่ในเมื่อเวิลด์ 4 ยังเป็นระบบเก่าก็คงต้องทำตามระบบเก่าครับ ส่วนจะจบที่กี่ % นั้นถ้าคิดว่าพร้อมก็มาคุยกันได้เลยครับ จะได้ทำโพลให้ใหม่ ส่งเรื่องไปถาม และจะได้บอกให้ได้

รับทราบ ครับ

meaw9n555

คะแนน react
0
ตอนนี้นี้สถานะการเวิล 4 เป็นยังไงบ้างค่ะ ปิดเวิลได้ยังค่ะ

maxjo

คะแนน react
0
ยังรวบรวมตัวกันเพือปิดwครับและยึดบ้านเถือนกันครับ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ตอนนี้นี้สถานะการเวิล 4 เป็นยังไงบ้างค่ะ ปิดเวิลได้ยังค่ะ

สถิติของ เวิลด์ 4
» ผู้เยี่ยมชมจากภายนอก » การตั้งค่าเวิลด์

จำนวนผู้เล่น: 372
หมู่บ้านทั้งหมด: 116.453 (313.05 ต่อผู้เล่น)
หมู่บ้านของผู้เล่น: 73.794
หมู่บ้านคนเถื่อน: 42.659 ผมขอเน้นตรงนี้นะครับ ต้องไล่ยึดบ้านคนเถื่อนต่อไปให้หายอย่างต่ำ30000หลัง แล้วเวิล4 จะจบง่ายกว่าเวิล1 คนละ100หลัง*374ผู้เล่น น่าจะไหวนะสัก3-4เดือนก็น่าจะใกล้จบแล้ว

อย่าถามว่าเวิล1 จะจบเมื่อไรจนกว่าเผ่าอันดับ1จะมีบ้านถึง3แสนหลัง ถึงจะจบได้คิดซะว่าเล่นอยู่เชิพนอกละกันตอนนี้เลิกไล่ยึดคนเถื่อนแล้วไม่ไหว

บน