ผู้ดูแลตอบที

DeletedUser

Guest
ในระหว่างนี้จนถึง 3.7. 14:49 เป้าหมายของคุณจะเข้าโจมตีหรือถูกโจมตีได้ก็ต่อเมื่ออัตราส่วนระหว่างคะแนน ของฝ่ายโจมตีกับฝ่ายป้องกันมีค่าไม่เกิน 20

มันคือไรครับ ระบบป้องกันผู้เล่น คะแนนน้อยหรือ อยู่ดีๆปล้นแทบไม่ได้เลย

ขึ้นอย่างงี้เกือบหมด ถ้าระบบ ปกป้องผู้เล่นคะแนนน้อยละก็เกินไปนะ

ในรอบๆก็เล่นพร้อมกันอยู่ที่ใครจะ ขยันมากกว่า แล้วมาขึ้นแบบนี้ เกือบหมด

จะให้ไปตีใคร ถ้าไม่ตีพวกที่อ่อนกว่า:mad:

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ความต่างของคะแนน ห่างกันเกินไปครับ

เช่นคุณมีคะแนน 800p คุณก็จะไปโจมตีและปล้น เมืองที่มีคะแนนต่ำกว่า 40 ลงไปไม่ได้นะครับ (ห่างกัน 20 เท่า)

บน