ฝากถึงทีมฝากอันเป็นที่รักหน่อยครับ

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน '[W17] การเมืองและการพูดคุยทั่วไป' เริ่มโดย lnWเจฟ, 17. ธันวา 2014.

แชร์หน้านี้

1. lnWเจฟ

lnWเจฟ New Member

เข้าร่วม:
    20. พฤศจิ 2014
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    เอิ่มคือว่าผมสงสัยจังเลยเวิล์ด17ตอนเปิดwมันต้องฟาร์มหาแร่เพื่อเก็บเหรียญและหาแร่สร้างขุนพอเปิดไปสักพักเปลี่ยนเป็นใช้พรีกดขุนได้สะงั้นผมว่าก่อนจะเปิดเวิล์ดต่อๆไปทีมงานปรับปรุงให้ชัวร์ก่อนดีกว่าไหมครับค่อยเปิดไม่ใช่เปิดๆไปแล้วมาปรับคนเล่นมันเสียความรู้สึกเพราะบ้างคนทุ่มเวลาไปเยอะอยู่ๆระบบปรับเฉย มีเรื่องจะฝากแค่นี้ละครับปรับปรุงด้วย

แก้ไขล่าสุด: 17. ธันวา 2014
  2. cartoonclubs

cartoonclubs New Member

เข้าร่วม:
    27. ธันวา 2012
    0
    "?"!"/"("฿"&"@"

3. t0ny

t0ny Community Manager

เข้าร่วม:
    24. กุมภา 2010
    0
    ระบบพรีเมี่ยมกดขุนจะเปิดใช้ทุกเวิลด์อยู่แล้วนะครับ บางครั้งเราจะ delay ให้ 2-3 เดือน หลังเปิดเวิลด์ค่อยเปิดให้ใช้ตรงนั้นเพราะให้ช่วงแรกของเกมส์ไม่เสียเปรียบกันมากก่อนครับ