ฝากถึงทีมฝากอันเป็นที่รักหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
เอิ่มคือว่าผมสงสัยจังเลยเวิล์ด17ตอนเปิดwมันต้องฟาร์มหาแร่เพื่อเก็บเหรียญและหาแร่สร้างขุนพอเปิดไปสักพักเปลี่ยนเป็นใช้พรีกดขุนได้สะงั้นผมว่าก่อนจะเปิดเวิล์ดต่อๆไปทีมงานปรับปรุงให้ชัวร์ก่อนดีกว่าไหมครับค่อยเปิดไม่ใช่เปิดๆไปแล้วมาปรับคนเล่นมันเสียความรู้สึกเพราะบ้างคนทุ่มเวลาไปเยอะอยู่ๆระบบปรับเฉย มีเรื่องจะฝากแค่นี้ละครับปรับปรุงด้วย

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ระบบพรีเมี่ยมกดขุนจะเปิดใช้ทุกเวิลด์อยู่แล้วนะครับ บางครั้งเราจะ delay ให้ 2-3 เดือน หลังเปิดเวิลด์ค่อยเปิดให้ใช้ตรงนั้นเพราะให้ช่วงแรกของเกมส์ไม่เสียเปรียบกันมากก่อนครับ

บน