ฝากรายชื่อพร้อม พิกัด ไว้ได้เรย ( จะอัพเดด ให้ทันใจครับ )

DeletedUser

Guest
กระผมหัวหน้า คุยกันง่ายสบายๆ ข่วยเหลือกัน ดูแลทั่วถึง

ลงมาดูแลด้วยตนเอง เป็นกันเอง ขาดเหลืออะไรขอให้บอก

มีปัญหาตรงไหนขอให้ถาม จะชี้แจง เพื่อนๆในเผ่า ให้กระจ่าง ครับผม

OK yesS...............

robbennoi

คะแนน react
0
ผมพิกัด 813/786 k78 ขอความอนุเคราะห์หัวหน้าเข้าร่วมเผ่าด้วยครับ ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ดี คับ ขอ เข้า ด้วย นะ คับ

หมู่บ้าน อลูมิไร พิกัด996/914 k96 เวิลด์ 1 คับ

DeletedUser

Guest
ฝากตัวด้วยครับ ชื่อ สาระแนพิกัด897|370) k38ไงก็ขอฝากตัวด้วยน่ะครับยังไม่มีเผ่าครับ

DeletedUser

Guest
ชื่อหมู่บ้าน bigsun555 (464|977) K94 พึ่งดัดเล่นนะครับ ขออยู่ด้วยคนนะครับ

บน