ฝากหน่อยนะครับ iphone 4 16GB Free

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
เป็นเว็บไซค์ของต่างประเทศโดยตรงที่แจกของขวัญฟรีๆ ถูกกฏหมาย และมีลิขสิทธิ์ที่ถูกต้อง เป้าหมายของเว็บไซค์ แค่เพียงต้องการประชาสัมพันธ์ และโฆษณาผ่านทาง Email ของเรา โดยจะส่งข่าวสารจากทางเว็บมาให้เรื่อยๆ หลังจากที่เราสมัครแล้ว

( สมัครฟรีครับ! ย้ำว่าฟรี และได้ของแน่นอน ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้น )

1.คลิกเพื่อสมัครรับ

http://www.xpango.com?ref=92328255

2.เลือก Register Now!

3.กรอกรายระเอียดให้ครบ โดย ชื่อ-ที่อยู่ จะต้องเป็นข้อมูลจริง

ที่ทาง website จะจัดส่งของขวัญให้คุณได้ถูกต้อง

เลือกยี่ห้อโทรศัพท์ในหัวข้อ Free Gift แนะนำให้เลือกเป็นรุ่น iphone 4 16GB เท่านั้น เพราะได้แน่ๆ และเร็วกว่ารุ่นอื่นๆ เพราะในแต่ละรุ่นจะมีเงื่อนไข ไม่เหมือนกัน บางรุ่นก็ต้องซื้อ Package อย่างใดอย่างนึงของเค้าก่อน ถึงจะได้ แต่ iphone 4 16GB นั้นไม่ต้อง

*ขั้นตอนการสมัคร* (กรอกเป็นภาษาอังกฤษเท่านั้น !!!!)

FIRST NAME : กรอกชื่อจริง

LAST NAME : กรอกนามสกุล

E-Mail: กรอกที่อยู่อีเมล์ของท่าน

Password: ตั้งรหัสของท่าน

ADDRESS 1 : กรอกบ้านเลขที่ หมู่ ถนน

ADDRESS 2 : กรอกตำบล

TOWN / CITY : กรอกอำเภอ

COUNTY / STATE : กรอกจังหวัด

COUNIRY : เลือก Thailand

POST CODE / ZIP : กรอกรหัสไปรษณีย์

FREE GIFT : เลือกยี่ห้อของโทรศัพท์ iphone 4 16GB

Referal ID: 92328255
** ถ้ามีแล้วไม่ต้องเติมครับ
ถ้าไม่มีต้องเติมให้ครบนะครับ

TERMS AND CONDITIONS : คลิกถูกตรงช่องสี่เหลี่ยม view

เสร็จแล้วกดปุ่ม Register

5.***เช็ค mail ที่ตอบกลับมา แล้วเข้าตามลิ้งค์ที่เค้าให้มา

ขั้นตอนนี้สำคัญนะคะ ไม่งั้นจะถือว่าไม่มีการยืนยัน ทำให้การสมัครไม่สมบูรณ์

6.จะมีข้อความด้านล่าง Click here to verify คลิกเลยเพื่อดูสถานะของเรา

7.จะปรากฏหน้าสถานะของเรา และ ลิ้งค์ที่จะใช้ชักชวนเพื่อนๆ มาสมัคร ให้ copy ลิ้งมาแล้วส่งต่อ หรือมาโพส แบบที่เราทำ

8.แนะนำเพื่อนๆให้มาสมัครตามจำนวนของคะแนนที่เครื่องแต่ละรุ่นต้องการ
รุ่น iphone 4 16GB ต้องให้เพื่อนสมัครต่อ 47 คน

เชื่อถือได้ 100% (ตอนแรกก็ไม่แน่ใจ เลยให้เพื่อนเป็นหนูทดลองก่อน หลังจากเพื่อนโฆษณาไปตามเว็บต่างๆ ไม่ถึง 1 เดือน ก็มีพัสดุจัดส่งให้ถึงที่บ้านเลย) ไม่มีการโกง100% เชื่อถือได้
ค่อยๆ ทำไป ใจเย็นๆ ได้มาแล้วคุ้มค่ะ เพื่อนเราได้ฟรีจิงๆ เอาหัวเป็นประกันเลย

DeletedUser

Guest
คุณบอกว่าเอาหัวเป็นประกันแล้วถ้าไม่ได้ขึ้นมาผมจะตัดหัวคุณได้ยังไงอ่ะ....................อันนี้พิมเล่นๆนะอย่าคิดมาก

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
เว็บนี่ผมเคยทำแล้ว ครับ ให้คนมาสมัคร ต่อ Credit ไม่ขึ้น

เว็บมันหลอกครับ ถึงไม่เสียหายแต่ก้อยากทำ เรย

DeletedUser

Guest
ผิดหมวดครับ ขออนุญาต Lock นะครับ

ปล. ส่วนมากก็บอกว่าไม่โกงกันทั้งหมดและครับ แต่ผมว่าคงเป็นวิธีการโฆษณาที่แพงโขนะครับ เล่นแจก Iphone เนี่ย มันมีช่องทางอื่นๆ ที่ถูกกว่าคุ้มกว่าในการโฆษณาอีกเยอะครับ
การที่คุณไปลงทะเบียนแค่ครั้งเดียวระวัง Email คุณจะโดนนำไปขายต่อ เรื่อยๆ เป็นสิบๆ ทอดนะครับ วันๆ ก็จะมีแต่ Spam mail ส่งมาให้นั่งลบเล่นครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน