พรีเมี่ยมฟรี ได้มาง่ายๆ

DeletedUser

Guest
อยากรู้เรื่องการก่อตั้งเผ่าครับ ว่าทำอย่างไร

อ่า มาผิดกระทู้แล้วนะครับเนี่ย

เข้าไปที่เมนู เผ่า ด้านบนครับ จากนั้นกรอกชื่อเผ่า และชื่อย่อ เพื่อก่อตั้งเผ่า

Chomtana

คะแนน react
0
ง่ายๆหนอ

ประกาศกลางเว็บเดี่ยวก็มีคนมาเล่นเอง (ไม่ใช่เวปนี้)

rainzasusu

คะแนน react
0
ถ้าเกิดเขาสมัครแล้วแต่เขาไม่อยู่
เขาให้ดูบัญชีให้เราจะได้พีเมียม
รึป่าวครับ

ได้ครับ

ถ้าเกิดคนนั้นเค้ามีบันชี่พรีเมียมฟรี ที่ยังไม่ได้กดไช้

เราสามารถ กดไช้ได้ครับ แต่ไช้ได้ ในไอดีเค้านะครับ

ไอดีตัวเองจะเหมือนเดิม

DeletedUser

Guest
พรีเมี่ย

เอ่อ ถ้าคนที่เราเชิญเล่นๆได้คะแนนครบ 500 คะแนนแล้วเราจะได้พรีเมี่ย 5 วันเลยใช่ปะคับ

DeletedUser

Guest
เอ่อ ถ้าคนที่เราเชิญเล่นๆได้คะแนนครบ 500 คะแนนแล้วเราจะได้พรีเมี่ย 5 วันเลยใช่ปะคับ

ใช่ครับ จะมีข้อมูลของผู้ที่เราเชิญมาเล่นเกมที่ เมนูการตั้งค่า -> ชักชวนผู้เล่นใหม่ ครับ

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ จะมีข้อมูลของผู้ที่เราเชิญมาเล่นเกมที่ เมนูการตั้งค่า -> ชักชวนผู้เล่นใหม่ ครับ

เอ่อ แล้วลิงค์ สมัคเกมส์ไทรบัลวอรส์ จากสื่อ อื่อที่ไม่ใช่ E-mail จะได้ป่าวคับ พรีเมียของผมอะ

DeletedUser

Guest
งง ครับ "ที่ไม่ใช่ อีเมล" และ "พรีเมี่ยมของผม"

ลิงค์ที่ใช้แนะนำนั้น สามารถก๊อปแล้ววางใน msn หรือที่ไหนก็ได้เลยครับ
ไม่จำเป็นต้องส่งทางอีเมล แต่ว่า จะต้องทำถูกกฎของเกม และที่สำคัญคือ ต้องถูกกฎหมาย ด้วยนะครับ
ห้ามไปโพสที่ที่เค้าไม่ให้โพสนะครับ อันนี้อาจถูกดำเนินคดีตามกฎหมายได้ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน

แนะนำว่า ให้ชวนเพื่อนเล่นจะดีที่สุดครับ อาจโพสลิงค์ในเฟสบุ๊คของคุณเองก็ได้ครับ

DeletedUser

Guest
คือ ลิงค์ ผ่านสื่อ อื่นอะคับ ยกตัวอย่างเช่น ลิงค์ ผ่าน facebook ของผมอะผมจะได้ฟรีเมียป่าวคับ

DeletedUser

Guest
คือ ลิงค์ ผ่านสื่อ อื่นอะคับ ยกตัวอย่างเช่น ลิงค์ ผ่าน facebook ของผมอะผมจะได้ฟรีเมียป่าวคับ

ผมไม่เข้าสิ่งที่คุณต้องการสื่อเลยครับ
แต่ผมขออธิบายอย่างนี้นะครับ

หากคุณไปโพส แนะนำเว็บเกมนี้ ไม่ว่าที่ไหนก็ตาม
ว่า "มาเล่นเกมไทรบัลวอรส์กันสิ สมัครเลย www.tribalwars.asia"
ถ้าเป็นแบบนี้ ไม่ว่าคุณจะโพสที่ไหนก็ตาม ทั้งอีเมล ทั้งเฟสบุ๊ค ทั้งทวิทเตอร์ หรือ msn ฯลฯ
ยังไงคุณก็ไม่ได้คะแนนพรีเมี่ยมแน่นอนครับ
เพราะคุณจะต้องใช้ลิงค์แนะนำเท่านั้นในการโพส

ถ้าคุณใช้ลิงค์แนะนำ ที่อยู่ที่ในเมนู ชักชวนเพื่อนมาเล่น
คุณจะไปโพสที่ไหนก็ตาม หากเค้าคลิกจากลิงค์นั้น
แน่นอนครับ คุณมีสิทธิ์ได้คะแนนพรีเมี่ยม หากทำครบตามเงื่อนไข

สรุปอีกที ถ้าคุณเอาลิงค์แนะนำในเมนูชักชวนเพื่อนมาเล่น ไปโพสหรือแนะนำให้เพื่อน
คุณก็มีสิทธิ์ได้รับคะแนนพรีเมี่ยม ไม่ว่าจะไปโพสในเว็บไหน อีเมล msn facebook twitter ก็ตาม
ถ้าไม่เอาลิงค์นี้ไปโพส คุณไม่มีสิทธิ์แน่นอนครับ

น่าจะโอเคแล้วนะครับ หากผมตอบไม่ตรงกับที่ต้องการ
รบกวนสอบถามมาอีกครั้ง อย่างละเอียดนะครับ

มันเหมือนกับซิมมือถือ(ลิงค์แนะนำ) ครับ
คุณจะเอาซิมไปใช้กับมือถือยี่ห้อไหนก็ได้(โพสลิงค์) ใช้โทรได้แน่นอน
แต่หากคุณไม่ใส่ซิม(ไม่ใช่ลิงค์แนะนำ) หรือซิมเสีย(ก๊อปลิงค์ไม่ครบ)
แน่นอนว่าคุณก็จะใช้โทรไม่ได้ (ไม่มีิสิทธิ์รับคะแนนพรีเมี่ยม)

อ๋อถ้าเกิดหมายถึง วิธีอื่นโดยไม่ต้องใช้ลิงค์ในเว็บเกมมีอีกมั้ย
ไม่มีครับ มีเพียงวิธีเดียวคือต้องใช้ลิงค์แนะนำครับ แต่สามารถนำไปโพสที่อื่นได้

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
คับผมเข้าใจแล้วคับ ขอบคุณคับ คุณเก่งมากคับ มีไรเกี่ยวกับพรีเมี่ยอีกผมจะมาถามอีกน๊ะคับ:d:d:d

DeletedUser

Guest
พี่คับทำไมพรีเมี่ยมฟรีที่ผมเชิญเพื่อนมาได้อะกดใช้แล้วแต่ไม่มาอะคับ

พี่คับตอบผมทีดิคับ แล้วมันก็ขึ้นมาแลกรางวัลออกไปแล้วด้วยอะคับ

แต่ก็ไม่มีภาพในการใช้บัญชีพรีเมี่ยมที่เชิญเพื่อนมาเล่นอะคับ

บอกผมทีคับพี่

DeletedUser

Guest
ปัจจุบันทีมงานพบปัญหาในการใช้งานพรีเมี่ยมฟรีอยู่ครับ
ในการอัพเกรดเวอร์ชั่นต่อไป จะมีการแก้ไขบัคดังกล่าวนี้
อย่างไรจะมีการประกาศอย่างเป็นทางการจากทีมงานครับ

ทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกนี้ครับ

DeletedUser

Guest
แล้วพี่จะแก้ปัญหาเสร็จตอนไหนหรอคับ

แล้วผมจะได้ คะแนนที่เชิญเพื่อน 5 วันที่รับไปแล้วคืนป่าวคับพี่

ยังไม่ได้ใช้เลยคับไม่มีหน้าพรีเมียมขึ้นอะ

DeletedUser

Guest
คือผมอยากรู้ว่าตัวช่วยจัดการฟาร์มมีวิธีใช้ยังไงบ้างหรอครับแล้วจะรู้ได้ยังไงครับคือได้พรีเมียมฟรีมาครับก็เลยอยากรู้ว่าใช้ยังไงให้เกิดประโยชน์สูงสุดครับ:D

บน