พลสอดแนม

DeletedUser

Guest
พลสอดแนมนี่ถ้าส่งไปเจอเมืองที่มีกำแพงนี่สามารถผ่านได้ใช่ไหม?

กลัวส่งไปแล้วชนตายอย่างเขียด :)

DeletedUser

Guest
พลสอดแนมจะตายเพราะพลสอดแนมด้วยกันครับ นอกจากจะเป็นฝ่ายตั้งรับ จะตายเพราะทหารได้ด้วย แต่ถ้าส่งไปสอดแนมถ้าอีกฝ่ายไม่มีพลสอดแนมอยู่ยังไงก็ไม่ตายครับ :d

DeletedUser

Guest
พลสอดแนมไปตัวเดียวมีทหารเป็นร้อยก็ไม่ตายครับ ต้องใช้พลสอดแนมมันจะตีกันเองครับแต่ผมก็ไม่รู้ว่ากี่ตัวตายเท่าไหร่นะ ลองใช้โปรแกรมจำลองดูครับ

DeletedUser

Guest
สอดแนมป้องกัน ต้องมากกว่า 2 เท่าของที่ส่งมาโจมตีครับ ถึงจะเก็บได้หมด

บน