พวกผู้เล่นระดับคะแนน ที่คงที่ ไม่เพิ่มเลย

DeletedUser

Guest
ผมเห็น ระดับคะแนน เพือนบ้านผม อยู่ 72 ไม่เพิ่มเลย
เป็นเพราะเขาไม่ได้สร้างอะไรเลยหรือ ว่า มันเพิ่มและลดได้
เห็นผุ้เล่นใหม่ ที่คุ้มครอง คะแนนไม่เพิ่มเลย
เพื่อจะได้เข้าปล้น บ้าง -*-

DeletedUser

Guest
คะแนนไม่ลดครับมีแต่เพิ่ม 72คะแนนไม่ขยับ นั่นเพราะเค้าสร้างไว้แล้วไม่เล่น ตอนนี้ใครสร้างใหม่ คะแนนราวๆ 70+ นะรู้สึกเพราะตอนนี้ผู้เล่นใหม่จะได้ ที่สร้างทรัพยากรระดับ 4 หรือ 5 ไม่แน่ใจไม่เหมือนคนเล่นตอน sv เปิดที่เริ่มจาก 0 :eek:

DeletedUser

Guest
เปนเพราะ เขาไม่ได้สร้างอะไรนะครับ

การที่คะแนนลด จะเกิดได้จาก
1. รื้อถอนสิ่งก่อสร้าง
2. โดนคนอื่นโจมตีด้วย เครื่องกระทุ้ง หรือ ที่ยิงหิน ครับ

DeletedUser

Guest
แล้วคนพวกนี้จะใช้เวลากี่วันครับ หมู่บ้านถึงจะเป็นหมู่บ้านคนเถื่อน เพราะถ้าเป็นหมู่บ้านคนเถื่อนมันจะได้พัฒนาตัวเองซะที จะได้ปล้นทรัพยากรได้เยอะๆซะที

DeletedUser

Guest
2 อาทิตย์ นับจากการ เข้าระบบครั้งล่าสุดครับ

hehe

คะแนน react
0
แต่บางทีก็งงมากเลยนะครับ เพราะว่าผมส่งทหารของผมออกไปปล้นโดยไม่มีขุนพลพร้อมกับม้าสอดแนม ส่งไปตายเกลี้ยงเลยอะครับไม่รู้เป็นไปได้ไงในเมื่อคะแนนก็ไม่เพิ่ม หรือเป็นไปได้หรือเปล่าครับที่ไปเจอกับทหารเมืองอื่นที่เข้ามาปล้นพร้อมกันพอดี ใครรู้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ เมืองที่ส่งไปมีคะแนนประมาณ 63 คะแนนครับ

DeletedUser

Guest
แต่บางทีก็งงมากเลยนะครับ เพราะว่าผมส่งทหารของผมออกไปปล้นโดยไม่มีขุนพลพร้อมกับม้าสอดแนม ส่งไปตายเกลี้ยงเลยอะครับไม่รู้เป็นไปได้ไงในเมื่อคะแนนก็ไม่เพิ่ม หรือเป็นไปได้หรือเปล่าครับที่ไปเจอกับทหารเมืองอื่นที่เข้ามาปล้นพร้อมกันพอดี ใครรู้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ เมืองที่ส่งไปมีคะแนนประมาณ 63 คะแนนครับ

เป็นไปได้ว่า มีคนแอบส่งทหารไปเป็นกำลังสนับสนุนให้หมู่บ้านนั้น หรืออีกอย่างหมู่บ้านนั้นมีทหารอยู่ครับ

DeletedUser

Guest
ส่งพลสอดแนมไปดูสิครับ จะได้รู้ เพราะมันมีหลายปัจจัยครับ ไม่อยากเดา

บน