พอถึง 3000 คะแนน มันจะมี พรีเมี่ยมให้ไมคร้บ

ozoz

คะแนน react
0
เซิฟนอก พอถึง 3000 คะแนน มันจะมี พรีเมี่ยมให้
เซิฟไทย พอถึง 3000 คะแนน มันจะมี พรีเมี่ยมให้?คร้บ

DeletedUser

Guest
น่าจะมีนะ เพราะดูทุกอย่างก็เหมือนเซิฟนอก ไม่มีอะไรต่าง ได้ที่ 300 เหมือนกัน 3000 ก็น่าจะได้

DeletedUser

Guest
ผมจำไม่ได้แล้วว่า เซิฟนอกได้พรีเมียมตอนเท่าไร
แต่ก็แค่ครั้งเดียวนะครับ ไม่ได้ให้เป็นรอบๆ

DeletedUser

Guest
เซิฟนอกให้ 2 ครั้งครับ confirm!!! ไม่ได้ให้เป็นรอบๆก็ถูกครับ แต่ 2 ครั้งแน่นอน แต่ผมจำไม่ได้ว่าตอน 3000 แต้มรึเปล่า หรือ 10000 แต้ม นานและ เล่นจนแต้ม 3ล้าน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน