พี่เมียดีกว่า...

DeletedUser

Guest
...พี่เมีย (พรีเมี่ยม) ดีกว่าการเล่นธรรมดาแน่นอน พรุ่งนี้ฤกษ์ดี 11:11, 11 มิถุนายน แต่ทีนี้

ผมมีแต่ K-Web card มันใช้ได้หรือเปล่าครับ? ลองถามก่อน :cool:

จริงๆ มี Moneybooker กับ PayPal ด้วย แต่ค่าธรรมเหนียมโหด

DeletedUser

Guest
ใช้ได้ครับ แนะนำให้เข้าไปสมัครที่ www.paypal.com/th แล้วเปลี่ยนภาษาให้เป็นภาษาไทยมุมบนขวามือด้านบนที่มีรูปธงชาติไทย

คราวนี้คุณก็สามารถที่จะซื้อของได้ทั่วโลก ไม่ว่าจะ www.ebay.com หรือ www.amazon.com เป็นต้น

ขอให้โชคดี

ปล.ค่าธรรมเนียม paypal ในการซื้อไม่มีนะครับผมซื้อ PA ก็ใช้ paypal

DeletedUser

Guest
ปล.ค่าธรรมเนียม paypal ในการซื้อไม่มีนะครับผมซื้อ PA ก็ใช้ paypal

อืม ผมเข้าใจแล้ว ถ้าจ่ายเป็นหน่วยอื่นที่ไม่ใช่เงินบาทมันจะคิด Exchange rate สูงกว่าปรกติ

เลยนึกว่ามันมีค่าธรรมเนียน

DeletedUser

Guest
ว่าแต่จ่ายด้วย K-Web ได้ไหมอ่ะ อันนี้สงสัย เคยมีคนในเผ่าถามทีนึง :D

DeletedUser

Guest
ได้ครับ แต่ไม่แน่ใจว่าต้องแจ้งทางธนาคารด้วยใหม ที่ทราบมามีบัตรของ กสิกรไทย และ กรุงเทพ ที่เป็นบัตร Debit จะใช้งานได้ครับ

DeletedUser

Guest
ดูว่าเลขมีเลข 3 ตัวหลังบัตรไหมครับ? Cvv ถ้ามีก็เป็นไปได้สูงว่าจะใช้ได้ครับ

DeletedUser

Guest
K-web ใช้ได้คะ เพราะทำการหักผ่านบัตร จากนั้นเวลาหักค่าใช้จ่ายก็จะมีรหัสเหมือนๆคุณรูดจ่ายปกติ โดยที่มันเป็นบัตร เดบิต

แค่เปิดบัญชีpaypal โดยใช้ เครดิตออนไลน์(ซึ่งคุณต้องสมัครให้ได้เลขก่อนนะ)ก็ได้แล้ว เร็วด้วย ^^ แถมรับประกันความปลอดภัย

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

TooCoolz

คะแนน react
0
ไม่ทราบว่า Debit Plus ของไทยพาณิชย์ใช้ได้รึป่าวอะครับ

บน