พูดคุยเกี่ยวกับ Toolbar ได้ที่นี่ครับ

DeletedUser

Guest
ผู้เล่นที่ต้องการสอบถาม พูดคุย เรื่องที่เกี่ยวกับ Toolbar เชิญในนี้ได้เลยครับ

หากพบปัญหาก็สามารถรายงานได้ที่นี่เช่นกัน ผมจะพยายามตอบให้สำหรับอันที่ตอบได้ ส่วนอื่นๆ จะส่งต่อให้ครับ หรืออยากจะแนะนำก็ทำได้เช่นกัน หรือแค่อยากจะพูดคุยกับผู้เล่นอื่นเกี่ยวกับ Toolbar ก็สามารถทำได้ไม่ผิดกติกาครับ

** Google Chrome ยังใช้ Toolbar นี้ไม่ได้นะครับ เท่าที่มีผู้เล่น และทาง IG-Mod แจ้งเข้ามาครับ **
*** ผมลองกับ Firefox, IE ไม่มีปัญหาครับ ***

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เยี่ยมมากครับผม ^^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ใช้บราวเซอร์อะไร ต้องใช้บราวเซอร์นั้นโหลดนะครับ
เมื่อดาวน์โหลดเสร็จแล้ว หากทลูบาร์ไม่ขึ้นให้ปิดบราวเซอร์แล้วเปิดใหม่ครับ
หากทลูบาร์แสดงแล้ว ต้องรอเวลาให้ทลูบาร์โหลดข้อมูลสักครู่ครับ
จากนั้นจะมีให้เลือกประเทศ และเลือกเกม
ให้เลือกเป็นเกม Tribalwars และเลือกธงชาติเป็นธงชาติไทยครับ
แล้วจะมีปุ่มให้กด login ครับ

namazas

Member
คะแนน react
0
ผมได้โหลดเจ้าตัว Toolbar มาแล้ว ไม่ทราบว่าใช้ Firefox Ver.ไหนดีสุดครับที่ใช้กันอยู่ และถ้าเป็น IE Ver.8 ใช้ได้ป่าว เพราะตอนนี้ผมใช้ Chrome อยู่แต่ในบอร์ดบอกว่า C้hrome ใช้ไม่ได้กับ Toolbar ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ก็ได้ครับ Google Chrome มันก็รองรับทูลบาร์ทุกชนิดไม่ได้อยู่แล้วนี่นา

namazas

Member
คะแนน react
0
ก็ได้ครับ Google Chrome มันก็รองรับทูลบาร์ทุกชนิดไม่ได้อยู่แล้วนี่นา
ตามที่คุณ t0ny เกริ่นไว้ครับ
** Google Chrome ยังใช้ Toolbar นี้ไม่ได้นะครับ เท่าที่มีผู้เล่น และทาง IG-Mod แจ้งเข้ามาครับ **
*** ผมลองกับ Firefox, IE ไม่มีปัญหาครับ **

ผมก็เลยคิดว่า Chrome ใช้ไม่ได้ครับ

DeletedUser

Guest
ปกติมันติดตั้ง Toolbar ไม่ได้อยู่แล้ว
ลองติดตั้ง Toolbar อันไหนก็ได้ ไม่ติดที่ Google Chrome หรอก

DeletedUser

Guest
Google Chrome มันก็ไม่ขึ้นทูลบาร์อยู่แล้วครับ
โปนแกรมนีไ่ม่รองรับ

DeletedUser

Guest
Google Chrome เวอร์ชั่น 8 Toolbar จะยังไม่รองรับครับ
ยกเว้น เวอร์ชั่นที่ต่ำกว่านี้จะสามารถใช้ toolbar ได้ครับ

namazas

Member
คะแนน react
0
มันอาจจะใช้ได้ครับ แต่ตอนนี้ตัว Toolbar เองยังไม่สนับสนุน Google Chrome ครับ ดังนั้นผมแนะนำว่าอย่าเพิ่งไปติดตั้งมันครับ
งั้นถ้าลงกับ IE 8 หรือว่า Firefox ได้มั้ยครับคุณ t0ny

DeletedUser

Guest
ใช้บราวเซอร์นั้นๆ ในการโหลดโปรแกรมนะครับ

บน