พูดคุย สนทนา ภาษาคนเล่น Tribalwars กับทีมงานสดๆ

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ขณะนี้ทีมงานได้เปิด Server TeamSpeak 3 ให้ผู้เล่นทุกท่านทดลองใช้งานฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ครับ
ซึ่งทีมงานอาจจะเข้าไปเนียนๆ รอนั่งคุยด้วยครับ ไว้ผมจะมาอัพเดทตารางเวลาให้อีกครั้งครับ

ตอนนี้เป็นการทดสอบเท่านั้นนะครับ
100 Slots (-5 Reserved)

คุณสามารถโหลดโปรแกรม TeamSpeak 3 ได้ฟรีที่
http://www.teamspeak.com/?page=downloads

ส่วนวิธีใช้ต่างๆ ไว้ช่วงวันอาทิตย์นี้จะมาเขียนให้อีกครั้งนะครับ ส่วนกฎก็ง่ายๆ ครับ อย่าเพิ่งด่ากันพอครับ การละเมิดสิทธิผู้อื่นใน TeamSpeak สามารถทำใ้ห้ท่านโดนแบนได้นะครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ใครจะขอห้องถาวรต่างๆ รบกวนหลังเปิดใช้จริงนะครับ ขอทดสอบสักพักสองพักก่อนครับ :)

ใครคุยมาผมเงียบๆ นี่อย่าตกใจนะครับ บางครั้งเพ้อเจ้ออยู่ อาจจะไม่ได้อยู่หน้าจอครับ มีอะไรก็ทิ้ง offline msg ไว้ได้เลยครับ ถ้าตอบได้เดี๋ยวจะตอบให้ครับ

DeletedUser

Guest
โดนเลยหรอเนี่ยย
แล้วทำไมต้องเนียนด้วยอะพี่โทนี่

DeletedUser

Guest
โปรแกรมสำหรับพูดเลยครับ
แนวเดียวกับ MSN AND Camfrog ที่สามารถพูดสดๆเลยนะพี่ผมบอก

บน