ฟ้องร้อง (ไม่ฟังเดี๋ยวปราศัยนะ)

4460204508

คะแนน react
0
เผ่า รุ่งอรุณ ยินดีตอนรับครับ

:)
เผ่า รุ่งอรุณ ยินดีตอนรับครับ

DeletedUser

Guest
ทามไงดี

เราพึ่งเล่นอ่ะก็ตีเมืองไปเรื่อยจนโดน
ไล่ออกจากเผ่าทามไงดีอ่ะช่วยบอกหน่อย
อยากอยู่เผ่าที่ร่วมรบกานทุกวัน
เราออนทุกวัน ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะคร้าบ
ขอบคุณจากใจ,,,:eek:

DeletedUser

Guest
ติดต่อที่เผ่า PHENIX หรือที่ konlolay ได้จ๊ะ หัวกิลออนทุกวัน + นาน

rkk001

คะแนน react
0
พวกผมเป็นเผ่าเล็กๆ แต่เล่นกันทุกวัน

อย่าเข้าเผ่าผมไม

DIFF เข้ามาเลยรับทุก

:confused::confused:

xXxNighTMarExXx

คะแนน react
0
What?

:cool:เฮ้นี่มานอะไรบางคนอ่านแล้วก็ไม่เข้าจายยย ไม่รู้ว่ามาจากไหนไม่รุว่าใครเอามันเข้ามา

เอาเป็นว่าไม่มีไรทำเลยไปกวนตรงนี้ทีตรงนี้ที ^^

บน