ภาพรวม w1 มาดูกัน

DeletedUser

Guest
ภาพรวมเวิล์ด 1 ตอนนี้คือ รอ รอ และ รอ...
คงเป็นวัฒนธรรมของบ้านเราในเรื่องของการตรงต่อเวลาแหล่ะครับ
ยังไงทุกคนก็ยังคงรอต่อไปเหมือนเดิม

DeletedUser

Guest
ภาพรวมเวิล์ด 1 ตอนนี้คือ รอ รอ และ รอ...
คงเป็นวัฒนธรรมของบ้านเราในเรื่องของการตรงต่อเวลาแหล่ะครับ
ยังไงทุกคนก็ยังคงรอต่อไปเหมือนเดิม

รอ รอ รอ รอ ต่อไป เฮ้อออออออออออออออออ

DeletedUser

Guest
ผลโหวตออกมาแล้วชนะขาด คอยขั้นตอนเพื่อปิดw.1 ประวัติศาสตร์ ไทลบัลของไทย :):):)

DeletedUser

Guest
ยาวนานมากกว่าจะสำเร็จ แต่เป็นเวิลด์แรกของเซริฟไทยเลยนะเนี่ยที่จบ :d

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ใกล้จะปิดเวิล1ละ รอลุ้นว่าภารกิจอะไรจะออกมา ไม่เกินอาทิตย์หน้า คงรู้คำตอบ
ตอนนี้ขอย้ายถิ่นฐานไปสร้างบ้านใหม่ในเวิล9 กันก่อนเพื่อรอคำตอบยืนยันว่าจะจบรูปแบบไหน

DeletedUser

Guest
ประวัติศาสตร์อันยาวนาน การสู้รบ เจรจา สงคราม การค้า ที่เป็นตำนานและปฐมบทของเกมส์นี้ก็ใกล้จบลงแล้วละครับ

ระลึกถึงเกมส์นี้ตลอดไป
:):):)

DeletedUser

Guest
ประวัติศาสตร์อันยาวนาน การสู้รบ เจรจา สงคราม การค้า ที่เป็นตำนานและปฐมบทของเกมส์นี้ก็ใกล้จบลงแล้วละครับ

55555+ อยากหัวเราะมากมายเลยครับ ไม่คิดว่าจะมีเงื่อนไขอะไรที่ไม่คาดคิดออกมาอีก คงสิ้นปีแน่ๆเลยถึงจะจบและปิดW.1ได้ ทั้งๆที่เงื่อนไข 60 %ก็ทำได้แล้ว เงื่อนไขการโหวตก็จบแล้ว ยังมีเงื่อนไขเพิ่มเติมในการปิดWอีก :confused::confused::confused: พอทำได้อีกจะมีการตั้งเงื่อนไขเพิ่มอีกไหมน้อ

DeletedUser

Guest
...สัจจะไม่มีจริงๆๆ...เข้าทางตัวกู..ของกูทั้งนั้น !!!!

DeletedUser

Guest
ขอวิจารณ์หน่อยนะครับ ในฐานะที่เล่นมานาน เสียเงินไปไม่น้อย

ถ้าจะมีการประกาศเงื่อนไขอีกหลังจากนี้ คนที่จะประกาศควรพิจารณาให้ดีก่อน
เคยพูดอะไรไว้ช่วยรักษาคำพูดกันหน่อย อย่าทำตัวเป็นเด็กเลี้ยงแกะที่เชื่อถืออะไรไม่ได้เลยครับ ละอายใจหน่อย

Classicsassy

คะแนน react
0
การปิดเวิลด์ขั้นตอนต่อไปที่จะแจ้งให้ทราบขอเป็นครั้งสุดท้ายแบบแน่นอนและชัดเจนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
นั่นจิ นึกว่าจบการโหวตแล้วจะปิดเวิร์ดเลยสักอีก

DeletedUser

Guest

เกมส์นี้เป็นเกมส์ที่ส้มคงจดจำไปตลอดแน่นอนค่ะ เรื่องราวเกิดขึ้นมากมาย ได้ทั้งเพื่อนที่ดี ได้ทั้งคู่กัดที่ดี 555+

เกมส์นี้มันไม่เหมือนเกมส์อื่นๆๆ ธรรมดาทั่วๆๆไป คนที่ไม่เคยเล่น แล้วนั้งมองคนที่เล่นจะมองว่าคนที่เล่นอะบ้า

ทำไมถึงติดเกมส์นี้ได้ขนาดนี้ ทำไมต้องเคลียดกับเกมส์ ทำไมต้องจริงจังกับเกมส์อะไรมากมาย

แต่หารู้ไม่ว่า หากได้ลองมาเล่นแล้วจะรู้ว่า มันมีเสนห์ทำให้หลงไหลได้เยอะจริงๆ

DeletedUser

Guest
ใช้ครับ เกมส์แนวนี้มันเป็นเกมส์ที่มีเสน่ห์มาก ถ้ามีเวลาก็ยากจะเล่นอีก
ส่วนปิดเกมส์ มันก็แน่อยู่แล้วครับ ว่าเข้าต้องการให้ปิดช้า มันเป็นธรรมดาของเกมส์ที่กำลังรุ่ง แล้วกำลังจะจบ เวิล์ด1 เวิล์ดเดียว คิดดูว่ามีคนมากกว่าเวิล์ดอื่นกี่เท่าครับ ถ้าปิดเวิล์ดนี้ไปกำไรของบริษัทก็ต้องลดแน่นอน มันเป็นธุรกิจ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ใช้ครับ เกมส์แนวนี้มันเป็นเกมส์ที่มีเสน่ห์มาก ถ้ามีเวลาก็ยากจะเล่นอีก
ส่วนปิดเกมส์ มันก็แน่อยู่แล้วครับ ว่าเข้าต้องการให้ปิดช้า มันเป็นธรรมดาของเกมส์ที่กำลังรุ่ง แล้วกำลังจะจบ เวิล์ด1 เวิล์ดเดียว คิดดูว่ามีคนมากกว่าเวิล์ดอื่นกี่เท่าครับ ถ้าปิดเวิล์ดนี้ไปกำไรของบริษัทก็ต้องลดแน่นอน มันเป็นธุรกิจ

หนังเรื่องนี้ยังไม่จบนั่งดูต่อครับ
ไม่เป็นไรผมสร้างบ้านรอเล่นที่เวิล8-9 ทิ้งไว้ละ
รอบนี้คงไม่เอาแบบเวิล 1ละ ขอเล่นแบบบ้านหลังดียวกับตามะหมูบ้าง นั่งดูอย่างเดียวเข้าและออก

DeletedUser

Guest
มันช่างทรมานสังขารเหลือเกิน...พ่อเอ่ยแม่เอ่ยลูกปวดหัว:(:uaxe::face::eek:

DeletedUser

Guest
หนังเรื่องนี้ยังไม่จบนั่งดูต่อครับ
ไม่เป็นไรผมสร้างบ้านรอเล่นที่เวิล8-9 ทิ้งไว้ละ
รอบนี้คงไม่เอาแบบเวิล 1ละ ขอเล่นแบบบ้านหลังดียวกับตามะหมูบ้าง นั่งดูอย่างเดียวเข้าและออก

เอาผมไปอ้างจ่ายค่าลิขสิทธิ์ยัง :eek::eek:

บน