ภาพรวม w2

DeletedUser

Guest
รอนานเเล้วนะครับ มาเเต่เเนมไม่เอานะ

ขี้เกียจนั่งถางตาดู

DeletedUser

Guest
....

ไม่ต้องรอดูหรอกครับ ถ้าทัพผมออก ก็รบ id ได้เลย ยังไงห็แตกหมด ^ ^ รอดูเสียเวลาป่าวๆ

คะแนน react
0
พวกที่เก่งๆไปไหนหมดหน่อเวิล2 อยากเจอคนที่เก่งๆอีกจัง ตั้งแต่soc ยุบไปไม่เห็นมีเผ่าไหนที่เก่งเลย อาชุร่าก็งั้นๆ

DeletedUser

Guest
และแล้ว rnk ก็แก้แค้นft สำเร็จ

FT หายไปแล้ว ต่อไปก็ SOC
:uram::ulight::uspy::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
ไม่หายไปไหนคับ
เพราะพวกเค้าเหล่านั้น ยังอยู่
ในใจผม :d

hamohm

Member
คะแนน react
0
เเชมบ้า ยังเล่นอยู่เปล่าหว่า โดนผมยึดไปเวิลล์ 9 งอลเปล่าไม่รู้ บอกจะเเก้เเค้นไปเจอกันเวิลลื 10 เน้อ จะรอ + อยู่

DeletedUser

Guest
555
^^ตีงูต้องตีให้ตายนะคับ ระวังด้วยเน้อออ :p:p

DeletedUser

Guest
เห็นแผนที่แล้ว อยากกลับไปเล่น w2 จังเฮ้อ :(:(:(

DeletedUser

Guest
ไอ้บอลเอ้ย เรื่องกะโหลก กะลาแค่นี้ ถึงหูครูอังคณาแน่

ไอ้บอล รีบกลับมาทำให้จบ ข้อยมาแล้วเด้อ สมาชิก rnk ลุยต่อครับ อย่ามัวทำสงครามกับบ้านเถื่อน ใครขวางเก็บให้เรียบ
มาไข้วกันต่อ ผมชวน เน วัดดาว มาเล่นด้วย หุหุ

nososnow

คะแนน react
0
- -เวิด2ยังไม่จบเวิดอีกหรอบ๊ะ- -คุณบอลไปไหนแล้วก็ไม่รุ้มไ่ยอมกลับมาจบเวิดล

บน