ภาพรวม w2

DeletedUser

Guest
ตอนนี้แผนที่อัพเดทแล้ว มีหลายเผ่าที่ผมจัดการรวมทุกวิงเข้าเป็นสีเดียวกันหมด เพื่อจะได้เห็นชัดๆว่าฝ่ายไหนครอบครองพื้นที่เท่าไหร่ (พวกเผ่าที่มี f. ต่อท้าย คือนับรวมทุกวิงแล้วครับ)

DeletedUser

Guest
เล่นมาเกือบเดือนแล้ว ยังไม่รู้เลยว่าอยู่ตรงไหนของทวีป (K13) ช่วยบอกที:p

DeletedUser

Guest
การเปรีบยเทียบเผ่าเวิล์ด1กับเวิล์ด2
เวิล์ด2
SOC F. = 1XA
UEB = ASS
[FT]F = Pirate
Strode = DT
Frd = CZ
-A7X- = DGK
BAD C.F. = UOF

-------------------------------------------------------

DeletedUser

Guest
การเปรีบยเทียบเผ่าเวิล์ด1กับเวิล์ด2
เวิล์ด2
soc f. = 1xa
ueb = ass
[ft]f = pirate
strode = dt
frd = cz
-a7x- = dgk
bad c.f. = uof

-------------------------------------------------------

แล้วถ้า1xaของw1รวมกับsocของw2 ไม่ทราบว่าจะเกิดไรครับท่านวองล่อเล่ หุหุ

DeletedUser

Guest
ตอบแทนได้ไหมเนี่ย^^มันก็น่าจะเกิดวิกฤตการณ์ขาดหมู่บ้านคนเถื่อนเพราะส่วนใหญ่เห็นเล่นแต่สายซิมไปวันๆ
ไล่ยึดเมืองคนเถื่อนเรื่อยเปื่อยพอมาถึงวันที่เผ่าคนเถื่อนมาเยือนแล้วความหนาวก็จะเข้าไปถึงอณูครับ^^

DeletedUser

Guest
ตอบแทนได้ไหมเนี่ย^^มันก็น่าจะเกิดวิกฤตการณ์ขาดหมู่บ้านคนเถื่อนเพราะส่วนใหญ่เห็นเล่นแต่สายซิมไปวันๆ
ไล่ยึดเมืองคนเถื่อนเรื่อยเปื่อยพอมาถึงวันที่เผ่าคนเถื่อนมาเยือนแล้วความหนาวก็จะเข้าไปถึงอณูครับ^^

ใครสายซิมหว่า ตามหาตัวหน่อยครับสายซิม.... ประกาศหาสายซิมครับ เหอะๆๆ

DeletedUser

Guest
ทุกอย่างมันเปลี่ยนไปหมดแล้วน๊ะจ๊ะ ณ วันนี้ แต่ก็ดีใจกับ stroke ที่ยังอยู่ ใน 1-10 ของเวิล

ช่างทำแผนที่ ถ้าว่าง ขออันใหม่ หน่อยสิครับ อยากเห็น

DeletedUser

Guest
ทุกอย่างมันเปลี่ยนไปหมดแล้วน๊ะจ๊ะ ณ วันนี้ แต่ก็ดีใจกับ stroke ที่ยังอยู่ ใน 1-10 ของเวิล

ช่างทำแผนที่ ถ้าว่าง ขออันใหม่ หน่อยสิครับ อยากเห็น

มันอัพเดตเองในตัวครับ ไม่ต้องอัพเดตใหม่ครับ

DeletedUser

Guest
อัพเดตเผ่าใหม่เข้าไปด้วยนะครับ อยากเห็น ^^
อีกไม่นาน อีกไม่นาน ฮา ๆ:d:d

DeletedUser

Guest
.

รบกวน เพิ่ม สาขา Gps ด้วยคับ
Gps! Gps-๑ Gps-๒ Gps-๔
Gps-๕ Gps-๖ Gps-๗ อยากเห็นเยอะเท่าไร ฮา ๆ:rolleyes:

DeletedUser

Guest
Rnk

Rnk เท่านั้นครับที่จะอยู่รอด อิอิ

DeletedUser

Guest
อยากอยู่รอดจัง ทามไม สีเหลืองมันมา 4 ทวีปแล้ว ก่อนหน้านี้ มัน 2 ทวีปเอง แค่ 2 เดือนเองอ่ะ

บน