ภาพ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ผู้ใดที่สนใจเกี่ยวกับภาพต่างๆ ที่เกี่ยวกับเกมส์ขอให้บอกผมได้นะครับ (เป็นการส่วนตัว) แล้วผมจะบอกให้ครับ

[unit]spear[/unit] [unit]sword[/unit] [unit]axe[/unit] [unit]archer[/unit] [unit]spy[/unit] [unit]light[/unit] [unit]marcher[/unit] [unit]heavy[/unit] [unit]ram[/unit] [unit]catapult[/unit]
[unit]snob[/unit] [unit]knight[/unit]

DeletedUser

Guest
ผมทำการทดลอง แลเค้นหาจนผมได้ รูปมาค่อนข้างมาก ผมจึงอยากจะมาเผยแพร่ครับ เท่าที่มีเผ่าที่รู้แล้วมีอยู่ไม่กี่เผ่าซึ่งมีที่มาจากnvd และ ฟอรัมของพวกฝรั่ง

DeletedUser

Guest
มีอะไรก็ให้รีบถามตอนนี้ครับ เพราะพรุ่งนี้ผมจะรับทั้งวันเลย(เมื่อคืนตื่นมาสั่งตีเมือวงเถื่อนตลอด จะยึดเมืองมันให้ได้)

DeletedUser

Guest
อืม....
แน่ใจเหรอว่าลองเอง?

จำได้ว่าถามวิธีใช้ในฟอรั่มส์อยู่นี่?

DeletedUser

Guest
ลองเองแค่ 1-2รูปครับ ที่เหลือเอามาจากคนที่รู้และ ฟอรัมชาวต่างชาติ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน