ภาษาเพี้ยน

• ผู้เริ่มกระทู้ iPeTErs
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ยินดีที่รู้จักทุกท่� ��นคับ <<< ทำไมมันเป็นภาษาแบบนี้อะครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ทราบว่า พบข้อผิดพลาดนี้ตรงส่วนไหนของเกมครับ

DeletedUser

Guest
ของผมก็เปงคับ เปงเมื่อคืนนี้ ตอนเข้าเกม มันบอกว่าให้กรอกตัวเลข
ที่เหงต่อหน้า ใส่ในช่องข้างล่าง ถ้าไม่ใส่ก้เข้าเกมไม่ได้
ผมเลยใส่แล้วก้เล่นได้ ใส่แล้วมันก็เปงช่องสี่เหลี่ยมอะไรก้ไมรู้อ่านไม่ออก
งง มากมาย คับ

DeletedUser

Guest
อืม ส่วนใหญ่จะเป็นตอนฟอรัมเผ่ามากกว่านะครับ
มนเกิดอะไรขึ้นหรือครับ คุณgm

DeletedUser

Guest
เป็นเหมือนกันตอนคุยกันในฟอรั่มของเผ่า ส่วนอื่นๆผมไม่เห็นมี

DeletedUser

Guest
ครับ เกิดขึ้นในฟอรั่มเผ่า เท่านั้นครับ รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
แจ้งไปแล้วครับ ทางผู้พัฒนากำลังเร่งแก้ไขครับ

บน