ภาษาในเกมเปลี่ยนไป

• ผู้เริ่มกระทู้ iPeTErs
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
มันอ่านยากขึ้นนะครับ สระจะเป็นภาษาต่างด้าว

ยังไงปรับปรุงด้วยนะครับ

ยินดีที่รู้จักทุกท่� ��นคับ << แบบนี้อะครับ

DeletedUser

Guest
ปรับปรุงไม่ได้หรอกครับ มันขึ้นอยู่ที่คนพิมพ์เอง ถ้าพิมพ์ผิดเอง ก็ไม่ว่าอะไรมากครับ แต่ถ้าตั้งใจพิมพ์ผิดหรือขี้เกียจพิมพ์ละก็มันก็น่าเสียดายครับ ที่พ่อขุนราม เขาประดิษฐ์อักษรไทยไว้ให้ใช้นะครับ

DeletedUser

Guest
ต้องขออภัยด้วยครับ ทีมงานได้รับทราบปัญหาดังกล่าวแล้ว กำลังอยู่ระหว่างดำเนินการแก้ไขครับ

DeletedUser

Guest
ผมก็เป็น เนี่ย "สมาชิกที่มี� �้อมูลอะไรดี� ��ก็มาบอกกันไ ด้"

มันเป็นในฟอรัมเผ่าอ่ะ

DeletedUser

Guest
แต่ของผม ปกติน้า
มันเป็นที่คอมเรารึเปล่า
ไม่งั้นก็ ie มั้ง

DeletedUser

Guest
เมื่อก่อนก็อ่านได้โอเคนะครับ แต่ตอนนี้เป็นต่างด้าวไปซะแล้ว เป็นเฉพาะในฟอรั่มเผ่า เมื่อกี้เข้าไปอ่านก็เหมือนเดิม

ขอบคุณผู้ดูแลนะครับ สำหรับการแก้ไข ส่วนการพิมผิด ผมว่าไม่ใช่หรอกครับ น่าจะเป็นที่ตัวภาษามากกว่า

:d

DeletedUser

Guest
แจ้งเรื่องต่อให้ผู้พัฒนาเกมส์แล้วนะครับ

บน