มันขึ้นข้อความด้านข้างอะครับช่วยปิดที

amantera111

คะแนน react
0
สลับ
ad_sky.php?
zone_id=game

อย่างนี้อะครับ

อยู่ด้านข้างขวามือของจอเกม

แล้วเป็นเฉพราะไอดีด้วยครับ

ช่วยที

amantera111

คะแนน react
0
มันไม่หายอะครับมันขึ้นไปอยู่ด้านบนแทนอะครับ

แล้วมันกดสั่งสิ่งก่อสร้างไม่ได้เลยอะครับ

DeletedUser

Guest
ของผมก็มีเหมือนกันครับ
ตั้งแต่ผมมีมากกว่า1หมู่บ้าน
ก็ลองชี้ดูก็ไม่เห็นมีปฏิกิริยาอะไร
ถ้างั้นผมจะลองกดสลับดู
ขอบคุณครับ

amantera111

คะแนน react
0
ผมมีแค่หมู่บ้านเดียวเองนะครับ

ก็ยังงงๆแล้วมันสร้างอะไรต่อไม่ได้เลยอะครับ

DeletedUser

Guest
ประชากรเต็มรึเปล่าครับ
ตั้งอัพฟาร์มก่อน

amantera111

คะแนน react
0
ประชากรเหลืออีกตั้งหลายพันคนอะครับ

ใครรู้ช่วยทีนะครับ

DeletedUser

Guest
จินตนาการภาพไม่ออกจริงๆ
ลองจับภาพมาให้ดูหน่อยสิครับ จะได้รู้ถึงปัญหา

DeletedUser

Guest
tribalwars แบ่งสกรีนเป็น 2 ส่วนด้วยเฟรม ส่วนนึงเป็นตัวเกม อีกส่วนนึงเป้นโฆษณา ซึ่งของผมก็ขึ้นเช่นกันครับแบบนั้น แต่ไม่มีผลกับตัวเกมแต่อย่างใด (มันอยู่คนละเฟรมกันด้วย)

คิดว่าคุณน่าจะมีปัญหาจากอย่างอื่นแล้วล่ะครับ

amantera111

คะแนน react
0
เอาภาพลงไม่ได้อะครับมันลิ้งไปเว็บอื่นอย่างเดียวเลยเซฟมาแล้วอะครับ

DeletedUser

Guest
อืม ... ลองเปลี่ยน web browser ดูก่อนละกันครับ
Mozilla Firefox จะลงตัวกับเกมนี้ที่สุด ไม่ก็ IE8

DeletedUser

Guest
ทางทีมงานรับทราบแล้วครับ เกิดข้อผิดพลาดหลังจากอัพเดทเวอร์ชั่นเกมครับ

ต้องขออภัยด้วยครับ

บน