มันไม่โหดไปหน่อยหรือครับ

DeletedUser

Guest
เอาเมืองเยอะแต้มเยอะเท่ดีไม่ค่อยมีใครมาตีตอนนี้เมืองน้อยทหารเยอะ 555

ป.ล.มีแต่ทหารตีกันก็เรนส่งไปเรื่อย ไม่ก็ดักพวกยึดเมืองมั่วบ้าง

DeletedUser

Guest
อ่านะ

ผมปล้นวันละ 35*35 ทุกวัน

ไม่เคยเดือดร้อนเรื่องขุนนางมานานแล้วครับ

:d:d:d:d

DeletedUser

Guest
เยอะจังเลยนะครับ35*35 ก็พันกว่าช่องเลย

ผมเน้นปล้นวันๆก็100หมู่บ้านแต่แร่ต่อเมืองมันเยอะ

DeletedUser

Guest
35*35 คืออะไรเหรอ (เพิ่งหัดเล่นไม่รู้จริงๆ)

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
'' แร่ '' แค่นั้นไม่ใช่ปัญหาครับ ปัญหาคือ กดเมื่อไหร่ถึงจะครบ -[]-

ต้องใ้ช้เหรียญทอง เยอะโคตรรรร นั่งกดเข้าไปเหรียญทองงง !

DeletedUser

Guest
ถูกต้อง เหรียญราคาไม่แพง แต่นั่งปั๊ม 30 อันนี่สิ เหน ื่อย

DeletedUser

Guest
แต่ก่อนผมก็โดนอะนะ
พอมีสถานศึกษาแล้วอะ ผมก็โดนผู้เล่นที่ชื่อ Rinmaska ตี
แล้วยึดบ้านผมแต่ผมถามเค้า เค้าก็บอกว่าเผ่าเค้าให้ยึดแต่บ้านคนอะ
ผมก็เลยต้องทำใจอะ เลยเริ่มเล่นใหม่
แต่ตอนนี้ผมมี 4 บ้านละ อยู่ K7 อะ

DeletedUser

Guest
โดนตีบ่อยแบบนี้ คุณไม่โต้กลับไปบ้างละครับ ถ้าเขาตีคุรทุกวันคุณก็สร้างทหาร แล้วส่งไปบ้านอื่นไกลๆจนมากพอที่จะสู้ได้ก็เรียกกลับมาแล้วยกทัพไปตีมันบ้างครับ เคยใช้ในเวิล์ด2 ก็สำเร็จดีครับ โดยมันตีไม่หยุด ส่งมาก ขวาน 50ตัว ผมทรัพยากรผลิตดีกว่าเลยอัพที่ซ่อนลับ เวล10 และฟาร์ม แล้วสร้างพลขวาน กับม้าเบา แอบไปหนุนเมืองของคนอื่น จนมีประมาณ 200 ก็เรียกกลับแล้วส่งไปตีมันบ้าง ผลคือเราชนะ ครั้งใหญ่และคราวนี้เราก็ลุมโจมตีมันบ้างครับ จนมันยอมกดเริ่มเล่นใหม่ครับ

บน