มาช่วยกันกำจัด 8 kill กันครับ

DeletedUser

Guest
เปล่าเขาเรียกว่า หน้าไว้หลังหลอกต่างหาก 555+

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ผมเป็นสปายย ครับจุ๊ๆ อย่าเอ็ดไปเด๋วไก่ตื่น

ปล. -..- ว่าแต่สามท่านบนครับที่พึ่งรู้ว่าผมอยู่ all-th อยากจะบอกว่าเขารู้ตั้งนานแล้วว่าผมอยู่ all-th ผมประชดดดดดดดด 55555555555555+

ส่วนท่าน pichestpong ครับ สุภาษิตเขาว่าแบบนี้ครับ "มือถือสากปากถือศีล" ครับผม ถ้าเราไม่แน่ใจหรือว่าไม่รู้จริงผมว่าอย่าพิมพ์ให้คนอื่นเขาหัวเราะเยาะเลยครับ อิอิ

ปล.2 อย่าส่งทัพมาตีผมนะครับผมแค่แนะนำเฉย ๆ ผมพึ่งหัดเล่น พี่ ๆ ในเผ่าเขาเลยรับผมเข้าไปครับ ผมฝากเนื้อฝากตัวด้วย

ผมยังเรียนอยู่เลย ปีหน้าจะขึ้น ม.ต้นแล้ว ให้ผมเล่นต่อนานๆ นะครับ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ครับๆๆ แต่ถ้าเจ้าตัวเขามาเห็นก็ช่วยไม่ได้นะ

DeletedUser

Guest
น่ากลังจังเลย เรื่องของเรื่องเขาเข้ามาว่าแดกดูไม่รู้เหรอ 555

DeletedUser

Guest
สำหรับใครที่ถูกคนพวกนี้ บังคับเข้าร่วมสงคราม ขอให้ออกซะเถอะครับ เพราะว่า เราไม่ได้โกรธแค้นอะไรกัน มาอยู่กับ8kill กันเถอะ เพื่อนๆๆช่วยกันได้ ไม่ใช่ใช้กำลังบังคับ เริ่มเล่นใหม่ได้ ไม่ต้องห่วง

tripletour24

Member
คะแนน react
2
สำหรับใครที่ถูกคนพวกนี้ บังคับเข้าร่วมสงคราม ขอให้ออกซะเถอะครับ เพราะว่า เราไม่ได้โกรธแค้นอะไรกัน มาอยู่กับ8kill กันเถอะ เพื่อนๆๆช่วยกันได้ ไม่ใช่ใช้กำลังบังคับ เริ่มเล่นใหม่ได้ ไม่ต้องห่วง

8kill ก็โดนบังคับอะครับ -*-

เขาบังคับให้ออกอะคับ เพราะเขาห่วงว่าจะรับไม่ไหว แต่พวกเราก็หน้าด้านอยู่:p

DeletedUser

Guest
ลำบากหน่อยนะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมเป็นสปายย ครับจุ๊ๆ อย่าเอ็ดไปเด๋วไก่ตื่น

ปล. -..- ว่าแต่สามท่านบนครับที่พึ่งรู้ว่าผมอยู่ all-th อยากจะบอกว่าเขารู้ตั้งนานแล้วว่าผมอยู่ all-th ผมประชดดดดดดดด 55555555555555+

ส่วนท่าน pichestpong ครับ สุภาษิตเขาว่าแบบนี้ครับ "มือถือสากปากถือศีล" ครับผม ถ้าเราไม่แน่ใจหรือว่าไม่รู้จริงผมว่าอย่าพิมพ์ให้คนอื่นเขาหัวเราะเยาะเลยครับ อิอิ

ปล.2 อย่าส่งทัพมาตีผมนะครับผมแค่แนะนำเฉย ๆ ผมพึ่งหัดเล่น พี่ ๆ ในเผ่าเขาเลยรับผมเข้าไปครับ ผมฝากเนื้อฝากตัวด้วย

ผมยังเรียนอยู่เลย ปีหน้าจะขึ้น ม.ต้นแล้ว ให้ผมเล่นต่อนานๆ นะครับ

อ้าว พี่วินในเผ่าบอกอายุ 30 ไง หรืออ ยังเรียนไม่จบ คับ 55555 :uaxe:หรือผมเข้าใจผิด:uaxe:

hamohm

Member
คะแนน react
0
อืม :d แต่เป็นสปายเนี่ยท่าเวลามีสงครามแล้วไม่โดนตีจะตกเป็นผู้ต้องสงสัยไม่ใช่เหรอ?

ไม่จำเป็นหรอก คับ ผมเล่นเนียคะเเนนก็น้อยซ่าตีเขาไปทั่ว ยังไม่โดนตีเลย

DeletedUser

Guest

ยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับถ้าใช้สำนวนสุภาษิตไม่ถูกต้องผมเห็นว่ามันเปรียบเทียบได้ว่าคนที่ทำเป็นพูดดีแต่กลับทำอีกอย่าง555+(เรานี่แย่จริงๆ:p:p)

DeletedUser

Guest
ไม่จำเป็นหรอก คับ ผมเล่นเนียคะเเนนก็น้อยซ่าตีเขาไปทั่ว ยังไม่โดนตีเลย

แล้วไม่โดนแบบว่าเขาพาพวกมาตีหรอกนะครับ:):)(ผมเคยโดนน่ะก็เลยคิดว่าถ้าคนที่โดนฉลาดน่าจะทำยังงี้:D:D)

DeletedUser

Guest
ผมนั่งปั้มทหารป้องกันเมืองอย่างเดียว

บน