มาช่วยกันกำจัด 8 kill กันครับ

DeletedUser

Guest
บ้านผมนิ ทับมาเยียมทุกวัน (สองชั่วโมงทับ) บางวันชัวโมงละทับ 5555
(โบนัสกลางคืนมันยังจะมาอีก) ตอนนี้ผมก็เลยตีซี้กับทหารอาสาในบ้าน อยู่กะแม่ง 24ชั่วโมงเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(ตีมาเตอะตูมีอาสา) 5555

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับถ้าใช้สำนวนสุภาษิตไม่ถูกต้องผมเห็นว่ามันเปรียบเทียบได้ว่าคนที่ทำเป็นพูดดีแต่กลับทำอีกอย่าง555+(เรานี่แย่จริงๆ:p:p)

ไม่เป็นไรครับพี่ ผมกลัวคนต่างชาติเห็นจะอายเขาได้ครับว่าคนไทยเองยังใช้สำนวณผิดเลย

พอดีผมพึ่งเรียนถึงเรื่องนี้พอดี ปีหน้าขึ้น ม.4 แล้ว:d

Member
คะแนน react
2
พวกพี่ๆคนเก่งๆ อยู่ 8 kill กันหมดเรยนะครับ ไม่มาอยู่กับผมบ้างเรย 5555+

;) ผมเปิดเผยอะไรให้พี่ ๆ ครับ พวก 8 kill ไม่เก่งหรอกครับ เขาแค่สามัคคีกันแค่นั้นเอง ผมยังงง เลยครับ ศัตรูเพียบแต่ไงคะแนนนำ

ผมว่าพวกพี่ๆ เก่งกว่าเขาอีกนะครับ

คะแนน react
0
ผมความจริงอะนะ
ถ้าไม่มีสงคราม พัฒนาไปไกลกว่านี้อีกครับ 555+
แต่เล่นให้หนุกๆอะนะ ผมก็ต้องให้เพื่อนๆตีกันบ้าง

พวกท่านผมสืบประวัติมาดีครับ
พวกท่านเก่งจริงๆอะนะ จัดหน้าที่กันดี แอคทีฟทุกคน สู้เผ่าผมไม่ได้ ไม่แอคทีฟเรย 555

Member
คะแนน react
2
ถ้าไม่มีสงคราม พัฒนาไปไกลกว่านี้อีกครับ 555+
แต่เล่นให้หนุกๆอะนะ ผมก็ต้องให้เพื่อนๆตีกันบ้าง

พวกท่านเก่งจริงๆอะนะ จัดหน้าที่กันดี แอคทีฟทุกคน สู้เผ่าผมไม่ได้ ไม่แอคทีฟเรย 555

แสดงว่าหน่วยข่าวกรองไม่ดี อิอิ เพราะผมอ่อนสุด ๆ แถมไม่ค่อยได้ออนด้วย:)

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0

เราไม่เก่งเลย เอาเราไปร่วมเผ่าด้วยได้ไหมค่ะ

8kill เค้าจะไล่ออกแล้วคะแนนไม่ขยับไม่ว่า คะแนนทำลายไม่ขึ้นนี่ดิหนักใจ

hamohm

Member
คะแนน react
0
เราไม่เก่งเลย เอาเราไปร่วมเผ่าด้วยได้ไหมค่ะ

8kill เค้าจะไล่ออกแล้วคะแนนไม่ขยับไม่ว่า คะแนนทำลายไม่ขึ้นนี่ดิหนักใจ

ออม เเล้ว คิว คะเเนนไม่ค่อยขึ้นเเต่คะเเนนทำลายขึ้นวันล่ะประมาณ 100 - 400 ล่ะจะโดนเปล่าเีนีย ตีศัตรูประมาณที่ 5 - 6 นี้เเหละ ฆ่าไป 2400+ เอง อ่ะ

DeletedUser

Guest

ไม่มีสงครามนั่งซิมไปวันๆ จะเอาอะไรไปพัฒนาละครับ

Member
คะแนน react
2
แบบนี้ก็ดีสิครับ เป็นห่วงกันดี

นั่นแหละคับ คนที่อยู่ในเผ่าตอนนี้ก็เลยคิดว่า เกิดใหม่ดีกว่ากดออกเผ่าครับ

ผมเคยเป็นศัตรูกับพี่ ๆ เขาที่เวิร์ล 5 มาก่อน ศัตรูแบบโคตรเกลียดกันเลยอะครับ แต่พอได้มารู้จักกัน ก็เลยรู้ว่าอะไรทองแท้ ทองปลอมครับ

เมื่อได้มาสัมผัสก็รู้ครับว่าพวกพี่เขาไม่ได้เลวร้ายอะไรเลย แถมเป็นคนดีกันซะอีก เขาแค่พูดแบบตรงๆ แค่นั้นเอง

คะแนน react
0
ใครเหนื่อยจาก 8 คิว มาอยู่กับผมนะครับ 555 รับผู้หญิงเพิ่มไม่อั้น 555
กฎเหล็กของเราคือ รับผู้หญิง ไม่เว้น สปาย เรารับหมด 5555

hamohm

Member
คะแนน react
0
นั่นแหละคับ คนที่อยู่ในเผ่าตอนนี้ก็เลยคิดว่า เกิดใหม่ดีกว่ากดออกเผ่าครับ

ผมเคยเป็นศัตรูกับพี่ ๆ เขาที่เวิร์ล 5 มาก่อน ศัตรูแบบโคตรเกลียดกันเลยอะครับ แต่พอได้มารู้จักกัน ก็เลยรู้ว่าอะไรทองแท้ ทองปลอมครับ

เมื่อได้มาสัมผัสก็รู้ครับว่าพวกพี่เขาไม่ได้เลวร้ายอะไรเลย แถมเป็นคนดีกันซะอีก เขาแค่พูดแบบตรงๆ แค่นั้นเอง

เอาทองเเท้มาเเบ่งผมมั่งนะ คับ 5555 เเต่เวิลล์ 5 ผมอยู่ 15 th เหมื่อนกันเเต่เลิกเล่นเเล้วขี้เกียจกดเหรียญ เเละ ก็เซงเวลาตีเขาด้วย คิดดูบ้านหลังนึงส่งไป 40 ทัพ ยังไม่เเตก อึ้งกับ เผ่า COB จิงๆเลย 5555 เรนหนักมาก

hamohm

Member
คะแนน react
0
ใครเหนื่อยจาก 8 คิว มาอยู่กับผมนะครับ 555 รับผู้หญิงเพิ่มไม่อั้น 555
กฎเหล็กของเราคือ รับผู้หญิง ไม่เว้น สปาย เรารับหมด 5555

5555 ถึงหน้าตาจะติดลบ เเต่จิดใจก็ทารกนะ คับ

DeletedUser

Guest

ฝันไปเถอะครับ คุณ คนอย่างคุณหน่ะ เล่นกี่ไอดีกัน ผมเชื่อว่า อย่างน้อย ของคุณต้อง 5id + ไม่ต้องเอาคนอื่นไปร่วมสงครามที่ คุณก่อน แต่เขาไม่รู้เถอะครับ

คะแนน react
0
ผมถามจริงๆ ทำไมถึงคิดแบบนั้นครับ
แร้วก็ที่ผมอยากได้สมาชิกหญิงเนี่ย ผมก็แค่อยากให้เผ่ารื่นเริง ผมรับรองครับว่าเผ่าผม ไม่ได้บ้าสงคราม ตั้งกระทู้ ขอเรน กับ โจมตี ส่วนใหญ่จะเป็นเรื่องคุยเล่นๆ สนุกๆมากกว่า เรื่อง id ท่านก็เป็นคนที่เหมือนจะรู้ แต่มันกลับกันตรงที่ ผมไม่เล่นหลายไอดีครับ ดูแลลำบาก แต่ผมรับฝากสำหรับคนที่จะฝากบัญชีเท่านั้น
สำหรับผม ในเกมส์ กับ ในชีวิตจริงไม่เหมือนกันครับ อย่าคิดว่าคนอื่นเป็นคนไม่ดีเหมือนตัวเองครับ

บน