มาช่วยกันกำจัด 8 kill กันครับ

DeletedUser

Guest
ครึกครื้นดีนะครับ เกมส์นี้

หายไปไหนมาเนียท่านอะ โผ่ๆๆ หายๆๆนะเนีย ไปเล่นโกเด็นแลน กันเถอะ ไปกดเทพทรูกัน ^^ ร่วมพวกแล้วกดยกทีมเมื่อเชิฟใหม่เกิด รับลองไม่มีใคร สุ้ได้ แน่นอน ถ้าไม่เลิกกันก่อนเหมือนทุกเชิฟ 555

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ ผมอยู่ grepolis ครับ ว่างๆก็มาเยี่ยมบ้างละครับ

DeletedUser

Guest
อยู่ไกลกันแบบสุดๆ กว่าจะไปถึงคงอีกนานแหละท่าน

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรครับ เดี่ยวสักวักนผมจะส่่งทัพเรือมาหาครับ

DeletedUser

Guest
เหอะ เอาแค่เรือพอนะครับ ไฮดร้าไม่เอา

DeletedUser

Guest
เออไอ้เกมนี้เเหละผมไม่ออน5วันช่วยเเม่ทำงานจนลืมเข้าเเมร่มมีพวกมารุมยิงผมมีเเต่ฮาปี้(ตีเก่งเเต่กันอ่อน)โครตซวยเลยครับ +มันรุมอีกต่างหาก

DeletedUser

Guest
8 kill ทีมงานมืออาชีพ...ข้าน้อยนั่งดูอย่างเดียวจะได้มัย 555+ ไม่ได้มาเล่นแต่แรกไม่งันก้คงอยุ่ใน 8 kill เหอะๆนั่งดูๆๆ

DeletedUser

Guest
คุณ wertasdish โดนกลุ่มไหนลุมครับ บอกด้วย (กลุ่มผมหรือเปล่าหว่า ช่วงนี้บ่อยครับ :D :D :D )

DeletedUser

Guest
ไม้รู้ดิผมเป็นพวกเดียวกับท่านจีเอ็มเจอ่ะ
ผมมีเเต่ฮาปี้ครับมีเยอะเลยมันตีทีเดียวฮาปี้ไปทั้งฝูง
+เลิกเเล้วครับโครตเซ็งจะได้ยึดเมืองคนอื่นอยู่เเล้วต้องมานั่งเล่นใหม่เบื่อตายล่ะครับ

DeletedUser

Guest
55 เจอ The One
ฮาปี้มันกันอ่อนครับ โดนธนูที่เดียวก็ตายแล้วครับ
ต้องไฮดราครับ น่ากลัวสุด (และแพงสุด)
:D :D :D

DeletedUser

Guest
อ่อนไรล่ะท่านตีเทพเเต่กันอ่อนตั้งหากโครตเซ็งเอาทหารมาตีทำไมอุตส่านั่งปั่นทุกวัน

DeletedUser

Guest
ผมว่าไปปั่นพวกไฮดราดีกว่าครับ รับรองไม่มีใครกล้าแตะ

บน