มาดูความเกรียนของมัน sbs@56

• ผู้เริ่มกระทู้ kombaa500
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ขณะนี้เผ่าได้เข้าทำสงครามกับ Special Boat Service@56!

ชื่อของสงคราม: สงครามนำมาซึ่งความสงบ....

คำประกาศสงคราม:
มาตีพี่น้องเรา เราก็ต้องโต้กลับไป ง่ายๆสั้น .....จบ
ดูคำประกาศสงคราม เหอะ!!! มันมาตีมายึดบ้านพวกเราไปกี่หลังแล้ว ยังมีหน้ามาบอกว่าเราไปตีก่อน:confused::confused::confused:

DeletedUser

Guest
คิดไรมากครับเขาก็เเค่คิดเเผนประกาศ เช่นบ้านคุณโดนยึดทนไม่ไหวเเล้วเรียกพวกลุยพวกนั้นก็จะบอกว่า
"ไม่รู้เรื่องนี้เลย" "อย่ามาอ้างโน่นอ้างนี่เลย"
เเล้วพวกเขาจะบอกว่า
พวกท่านต่างหากที่เป็นฝ่ายตีก่อน

DeletedUser

Guest
คำแนะนำ : ในการทำสงครามตีพวกที่บ้านไกลๆเลยครับ ผมเคยอยู่ sbs สาขานี้ด้วยมันเป็นพวกบ้านครไกลปล่อยลอยแพ

hamohm

Member
คะแนน react
0
คำแนะนำ : ในการทำสงครามตีพวกที่บ้านไกลๆเลยครับ ผมเคยอยู่ sbs สาขานี้ด้วยมันเป็นพวกบ้านครไกลปล่อยลอยแพ

ไม่เหมื่อน lc-x นะ คับ ทั่งเผ่ามีเเต่คนน่ารักโดยเฉพาะดยุค 55555

DeletedUser

Guest
นั่นแหละครับที่เจ็บใจ ทีมันเราส่ง ส่งจนถอนเรนกลับมากันบ้านตัวเองไม่ทัน

DeletedUser

Guest
ผมจะส่งครึ่งนึงของบ้านครับถ้าส่งหมดรอบๆตีผมเเน่ๆ

DeletedUser

Guest
ใครขอมา ผมส่งให้หมด 555 เค้าจะรู้มั๊ยเนี่ย

DeletedUser

Guest
มีปลวก มีหนอน รึปล่าวครับ รับจ้าง กำจัด 555+

DeletedUser

Guest
ใช้ไบรก้อนจะพอไหมหว่า มันยิ่งชอบหลบๆซ่อนสงสัยต้องนิวเคลียมันถึงจะตาย

บน