มายางๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
มายางๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเวิล-3333333333333333333

DeletedUser

Guest
ใจเย็นๆครับ เขาแจ้งว่าวันนี้ครับ ไม่ได้บอกว่าตอนไหน :d:d:d

DeletedUser

Guest
สักพักครับ คิดว่าไม่น่าเกิน 1 ชั่วโมงต่อจากนี้ครับ

DeletedUser

Guest
28/08/2010 12:18

ทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวก เนื่องจากเกิดปัญหาทางเทคนิคบางประการ จึงขอเลื่อนเวลาการเปิดเวิลด์ 3 ออกไปประมาณ 1 ชั่วโมงครับ

ซวย

DeletedUser

Guest
ฟฟ

คุน bam000boo อยู่ไพเรจใช่ไหมคับเวิล-1 เล้วเวิล-2 จะไปตั้งเผ่าเองเลยป่าว

Warlord Tris

คะแนน react
0
แทบอึ้งเลยครับ

อึ้ง(ดีใจ) - มีโบสถ์

อึ้ง(ตกใจ) - เวิร์ลนี้นี่ เราเริ่มต้นใหม่แบบสุดๆเลยนะครับนี่ สิ่งก่อสร้างพึ่งเริ่มเอง 36 แต้ม 55+

DeletedUser

Guest
ไม่มีการเปิดใช้งานโบสถ์ไม่ใช่เหรอครับ:confused::confused:

บน